Anh em Miền Bắc có ai tham gia hội thi Quy Nhơn 31/3 không nhỉ

chaomaodibao

Như AE đã biết, vào ngày 31/3/2013 tại Quy Nhơn sẽ diễn ra hội thi Chào Mào TP. Quy Nhơn mở rộng, dịp này diễn ra Chủ Nhật nên AE có ý định đi vào Quy Nhơn chơi thứ 7 và CN. Mình với Hà Bin_Ballad (hiện nay ở Thanh Hóa) được bác Đoán "xuống chỉ" là phải vào, nếu có AE nào ở ngoài Bắc có í định tham gia thì đăng ký đi cùng cho vui. Có gì AE gọi theo số này nhé 016.3388.3388 (mình là Tân- 30 tuổi lồng)

L

linhbuudien

Guest
Như AE đã biết, vào ngày 31/3/2013 tại Quy Nhơn sẽ diễn ra hội thi Chào Mào TP. Quy Nhơn mở rộng, dịp này diễn ra Chủ Nhật nên AE có ý định đi vào Quy Nhơn chơi thứ 7 và CN. Mình với Hà Bin_Ballad (hiện nay ở Thanh Hóa) được bác Đoán "xuống chỉ" là phải vào, nếu có AE nào ở ngoài Bắc có í định tham gia thì đăng ký đi cùng cho vui. Có gì AE gọi theo số này nhé 016.3388.3388 (mình là Tân- 30 tuổi lồng)
Cứ vào Qui nhơn thì sẽ có đủ hết mà,ai cũng sẽ là bạn,chắc chắn chú Đoán không bỏ rơi ae mình đâu.Nhưng rủ ae ngoài Bắc cùng đi chung thì vui lắm.

chaomaodibao

Cứ vào Qui nhơn thì sẽ có đủ hết mà,ai cũng sẽ là bạn,chắc chắn chú Đoán không bỏ rơi ae mình đâu.Nhưng rủ ae ngoài Bắc cùng đi chung thì vui lắm.
Đợt này có lẽ quy tụ nhiều anh tài đây, vì đường xa không biết ngoài Bắc có ai đi không nữa, Bác la Linh vừa đoạt giải Nha Trang vừa rồi đúng không ạ :)

bin_ballad

Chuẩn bị súng, đạn đi thôi.......... vào đấy còn có cái mà bắn chứ :D

L

linhbuudien

Guest
Đợt này có lẽ quy tụ nhiều anh tài đây, vì đường xa không biết ngoài Bắc có ai đi không nữa, Bác la Linh vừa đoạt giải Nha Trang vừa rồi đúng không ạ :)
Đúng rồi là năm ngoái thôi(giải nhỏ nhỏ 7 cái).Năm nay chim thay lông vừa xong chưa đủ lửa chưa có giải nào.Phấn đấu năm 2013 có 3 giải(vì hiện nay nhiều cao thủ quá)
Thân

tuannokia789

các bác cho em hỏi nếu vô trong đó cả đi cả về mất máy ngày vậy các bác?tuannokia789.em ở hà nội

L

linhbuudien

Guest
các bác cho em hỏi nếu vô trong đó cả đi cả về mất máy ngày vậy các bác?tuannokia789.em ở hà nội
Đi tàu SE thì khoảng 24 tiếng/lượt.Tóm lại 1 ngày đi,1 ngày ở ,1,ngày về.Mà nếu Qui nhơn hát bài (người ơi người ở đừng về) thì ở tiếp.Hehehe

chaomaodibao

Bạn ở HN thì đi quá tiện vì đằng nào cũng đi qua Thanh Hóa, đi tàu chiều t6 thì sáng ngày thứ 7 anh em ta ở Bình Định rồi. Dự kiến ăn, chơi ngày thứ 7, sáng ngày chủ nhật tham chiến cùng anh em, còn chiều và tối là thời gian về nhà rồi.
BÌNH ĐỊNH CÓ NHIỀU CỦA NGON VẬT LẠ LẮM
[/URL] [/IMG]

viet

Chào Mào Diêu Trì
Đi máy bay tiện lợi hơn bạn, giá không cao là mấy so với đi tàu + thời gian. Chúc bạn có chuyến đi vui vẻ.

tuannokia789

không em muốn hỏi nếu đoàn ngoài ta vào thì tổng thể bao nhiêu ngày thì ra.xem em có sắp xếp được công việc không.em cũng muốn vô đó xem của la mấy bác nói có hay không