anh em nha trang uy tín vào đây nha hihi

sonmobile102

tình hình là dạo này lịch thi dày đặc nên không còn thời gian chăm sóc những e bổi bẩy đấu nên
mình nhờ ae nào không có chim hoặc có chim cũng được chăm giùm e 1,2 con chim tuyển của e
gốc đồng bò chăm sóc tốt thì có thể dợt cafe lai rai được rồi bán thì cũng tiếc quá
nên ae nào có nhã ý ( uy tín nha ) mình sẽ để cho nuôi không lấy tiền sau này nếu nuôi e nó thành tài thì trả lể mình sau
nếu muốn sở hữu luôn em nó còn không thì mình sẽ lấy lại sẽ trả lại chi phí công chăm sóc cho ae hihi
bữa h gửi trường chim mà giờ thấy tội nghiệp mấy e nó quá nên lấy về ae nào có nhã ý thật sự thì qua nhà mình đem về chăm sóc hộ
có dịp ae giao lưu luôn

neo

cách làm này hay , bữa nào mình cũng áp dụng cách này luôn , vote cho Sonmobile102 1 phiếu
- nhưng làm sao biết uy tín hả Son

ducai

em thì ở SG còn nhà em ở huyện cam lâm, nhưng nếu anh muốn thì em sẽ bảo anh rể em ra gặp anh, nhà em thì anh cứ yên tâm, anh gặp rồi anh sẽ biết thôi ah.

sonmobile102

lâu lâu a cũng vào cam ranh thi nếu e cảm thấy ok thì kêu a em ra nha trang gặp a nc đi nhớ mang theo lồng nha vì a cũng hết lông rồi hì
những con bổi này a nuôi 1 mùa lông rồi nói chung ko có điểm chê vì là bổi tuyển nên lúc đó a mua giá cũng khá cao ...

Jack Dam

cách làm này hay , bữa nào mình cũng áp dụng cách này luôn , vote cho Sonmobile102 1 phiếu
- nhưng làm sao biết uy tín hả Son
tưởng ở sài gòn thì mình mang về chăm sóc hộ cho, vì nhà chỉ có 2 con cũng muốn thêm con nữa cho đông vui
có ông đi cội quen biết, có con An Lão, yếm khít chim bán 2,5 triệu mà ổng tiếc nên để nuôi, nhưng công việc bận rộn nên lão nhờ mình chăm sóc giùm, nhưng thấy chim quý nên không dám, vì lỡ mà có gì thì lại khó nhìn mặt.
tết về quê cũng chơi cách đó
vài tháng đến tết chắt phải nhờ anh neo chăm sóc hộ thôi

sonmobile102

tưởng ở sài gòn thì mình mang về chăm sóc hộ cho, vì nhà chỉ có 2 con cũng muốn thêm con nữa cho đông vui
có ông đi cội quen biết, có con An Lão, yếm khít chim bán 2,5 triệu mà ổng tiếc nên để nuôi, nhưng công việc bận rộn nên lão nhờ mình chăm sóc giùm, nhưng thấy chim quý nên không dám, vì lỡ mà có gì thì lại khó nhìn mặt.
tết về quê cũng chơi cách đó
vài tháng đến tết chắt phải nhờ anh neo chăm sóc hộ thôi
uk tại vì mình làm mà không có time chăm sóc nhìu đươc nên đành làm cách này hy vọng ae nhiệt huyết chăm sóc tốt cho mấy e tiềm năng của mình tốt hơn :)

quangphucmobile90

hôm 12 vừa rồi ở phúc cũng có giải lớn rớt ngay vòng 11 vòng lựa mới đau . chim mình bị nằm ngoài cùng nên không có chim cho nó chơi. tiết đứt ruột.

sonmobile102

hôm 12 vừa rồi ở phúc cũng có giải lớn rớt ngay vòng 11 vòng lựa mới đau . chim mình bị nằm ngoài cùng nên không có chim cho nó chơi. tiết đứt ruột.
uk sơn cũng vậy vừa rồi vào cam ranh thi từ sáng tới vòng gần vô top đứng yên 1 chổ ko nhúc nhích chim vẫn chơi ko lổi nhưng trọng tài kêu yếu hơn mấy con bên cạnh nên loại pùn hihi

dungchaomaovt

quê vợ ở mình ở CAM LÂM, bạn có thể nhường lại cho mình 1 con chuẩn đồng bò, được em vợ sẽ ra lấy.

ncmask86

tình hình là dạo này lịch thi dày đặc nên không còn thời gian chăm sóc những e bổi bẩy đấu nên
mình nhờ ae nào không có chim hoặc có chim cũng được chăm giùm e 1,2 con chim tuyển của e
gốc đồng bò chăm sóc tốt thì có thể dợt cafe lai rai được rồi bán thì cũng tiếc quá
nên ae nào có nhã ý ( uy tín nha ) mình sẽ để cho nuôi không lấy tiền sau này nếu nuôi e nó thành tài thì trả lể mình sau
nếu muốn sở hữu luôn em nó còn không thì mình sẽ lấy lại sẽ trả lại chi phí công chăm sóc cho ae hihi
bữa h gửi trường chim mà giờ thấy tội nghiệp mấy e nó quá nên lấy về ae nào có nhã ý thật sự thì qua nhà mình đem về chăm sóc hộ
có dịp ae giao lưu luôn
ý tưởng hay nhưng e rằng lúc thực hiện thì rất dễ mất lòng.
vì trong quá trình nuôi phát sinh chim bệnh tật, chết, sẩy...mặc dù chẳng ai muốn nhưng hoàn toàn có thể xảy ra, lúc đó không biết tính thế nào cho vui vẻ 2 bên.

Coba

Bác chủ rất có tinh thần và tâm huyết với chim cò, chúc cho các chú chim sớm thể hiện bản lĩnh khi đến môi trường mới.

quangphucmobile90

uk sơn cũng vậy vừa rồi vào cam ranh thi từ sáng tới vòng gần vô top đứng yên 1 chổ ko nhúc nhích chim vẫn chơi ko lổi nhưng trọng tài kêu yếu hơn mấy con bên cạnh nên loại pùn hihi
uh con mình cũng zậy mà tại mình tiết là nó nằm ngoài gốc 1 mình áp mặt có 2 con nên đâm ra ít chim nên chơi yếu nên k vào tóp khuyến khích được. Sơn còn mấy con chăm thi.

bodoitruongsa

tình hình là dạo này lịch thi dày đặc nên không còn thời gian chăm sóc những e bổi bẩy đấu nên mình nhờ ae nào không có chim hoặc có chim cũng được chăm giùm e 1,2 con chim tuyển của e gốc đồng bò chăm sóc tốt thì có thể dợt cafe lai rai được rồi bán thì cũng tiếc quá nên ae nào có nhã ý ( uy tín nha ) mình sẽ để cho nuôi không lấy tiền sau này nếu nuôi e nó thành tài thì trả lể mình saunếu muốn sở hữu luôn em nó còn không thì mình sẽ lấy lại sẽ trả lại chi phí công chăm sóc cho ae hihibữa h gửi trường chim mà giờ thấy tội nghiệp mấy e nó quá nên lấy về ae nào có nhã ý thật sự thì qua nhà mình đem về chăm sóc hộ có dịp ae giao lưu luôn
Đã có ai lấy chưa sơn nếu muốn sở hữu luôn thì giá bao nhiêu nếu bán để mình cho thằng bạn qua chỗ sơn. sdt cua mình 0979218109 an