Anh em pleiku vào nhé.

Pleikupho

ở pleiku ae mình có ai biết trứng kiến chổ nào bán ko? mình mua chi mấy con thay lông ăn

cmtegiac

ở pleiku ae mình có ai biết trứng kiến chổ nào bán ko? mình mua chi mấy con thay lông ăn
Tạm thời chưa có trứng kiến thì e hứng nước mưa, để lắng vài tiếng rồi cho chim tắm mưa, tắm xong trùm lồng lại ngay. Hoa quả thì cứ tấp mấy thứ mát như cà rốt, dưa leo, mướp khía...

Pleikupho

Tạm thời chưa có trứng kiến thì e hứng nước mưa, để lắng vài tiếng rồi cho chim tắm mưa, tắm xong trùm lồng lại ngay. Hoa quả thì cứ tấp mấy thứ mát như cà rốt, dưa leo, mướp khía...
dạ. trên e mấy bữa nay ko mưa a.hic. mùa nay mưa nắng thất thường nên chim cứ rớt lông rồi nình bất thường. e để ý hỏi ae thì cũng nhiều ae bị vậy

keen_cola

hay cuối tuần ni AE pleiku tổ chức bữa đi bẫy chim đi.AE lựa chỗ rồi tập trung đi giao lưu cho vui.có gì gọi mình mới ngen

Thứ 7 tuần này được không các bác, tối thứ 6 tập trung uống cf ở đâu bàn bạc kế hoạch rồi sáng hôm sau đi.

hunggl

Số ĐT liên lạc cho chủ topic nè: 01678 855558. Em tên Hùng! Hiện đi làm ở Huyện xa, cuối tuần mới về được .Nếu đi thứ 7 chắc sắp xếp được!hihi

mecm

trứng kiến ở gl thì k có nếu bạn mua nhìu thì xuống tiệm chim dũng lẩu ngay gần đèn xanh đèn đỏ hùng vương-bà triệu đặt a này mua cho

thangqn

các bác pleiku đã đi chuyến nào chưa có clip ae chém với,nếu chưa chắc phải họp mặt làm một tí giao lưu thống nhất rồi mới đi được