Anh em thẩm giúp xem tình yêu này quê ở đâu.

thai

thi 3 lần nhất cả 3 . giải lớn ko mà cao thủ vậy bác @@

kinhdoanh8984

Con này có 9 ngón chân các bác ợ, chim Quảng Nam và có ra wow triu mình đang nghi nó loanh quanh xã Trung Mang ?? Nhưng tông giọng đi lại hơi chậm hơn so với chim ở vùng này.! Nhờ anh em có kinh nghiệm chơi chim Quảng Nam thẩm giúp. Cầm con chim hay mà không biết rõ gốc gác ở đâu thì thật là khó chịu. Thanks cả nhà!

kingbirds_QN

Clip e đèo nam nhà e đi gió, con này già rừng chân đã mốc trắng tầm 3mua rừng trở lên vì chim 2 mùa chân chưa mốc lắm.E này thì cũng dãy kinh luôn.Con này tông đi ngắn ko dài như mấy e đèo trước mình đã cầm, căng chim thì đi tông đôi 10-12 chư tông thường chỉ 5-6 ko dài.

kingbirds_QN

Thi giao lưu thôi bạn ah, từ 50-70 lồng, mình ít khi đi mở rộng .! thanks
Tông này thì ko phải TM anh ak, với lại chim a nó hơi "go go" chứ ko phải wow trìu như Tm, chú đèo nhà e cũng thế.Để mai mốt làm clip no go với giọng ae xem giống ko.thân

kinhdoanh8984

Tông này thì ko phải TM anh ak, với lại chim a nó hơi "go go" chứ ko phải wow trìu như Tm, chú đèo nhà e cũng thế.Để mai mốt làm clip no go với giọng ae xem giống ko.thân

Chim đèo nam không ra tông giọng và đề pa kiểu này đâu bạn ah. Chắc chắn đấy. Nhà mình đang nuôi 6 con Cao áp mà....ke ke. Thanks

minhche17

CHÚC MỪNG CHIM HAY,
cho chiến đi ra biển lớn để khẳng định tên tuổi lớn

Mink

Clip e đèo nam nhà e đi gió, con này già rừng chân đã mốc trắng tầm 3mua rừng trở lên vì chim 2 mùa chân chưa mốc lắm.E này thì cũng dãy kinh luôn.Con này tông đi ngắn ko dài như mấy e đèo trước mình đã cầm, căng chim thì đi tông đôi 10-12 chư tông thường chỉ 5-6 ko dài.
Con này triển vọng đó King, dáng vẻ lí lắc và gấu lắm. Chim đứng lồng, mang em nó ra cội chiến thôi ;). Nhìn rất ưa con mắt !!!