Anh là ai??? Chúng tôi đang tìm Anh

• Người khởi tạo t2t
  • Ngày bắt đầu

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Chào Bác,

Bác là họa sỹ thì có thể vẽ giúp hình con chào mào trong logo của chaomao.org này được ko? Đang bí quá mà gặp trúng họa sỹ thì quá tuyệt. Nếu có thể vẽ sang dạng vector thì sau này in áo thun, áo lồng, bằng khen, ... logo org sẽ thêm phần rực rỡ. Trăm sự nhờ bác vậy, có gì feedback nhé. :)

Leodevincy

Cụ nói rõ xem vẽ thế nào, cần chỉnh gì trong hình, còn nếu chỉ chỉnh lại thành fire Corel để in lên mọi chất liệu thì chiều mai mình gửi cho cụ luôn

Leodevincy

Chào mào Việt
Cụ nói rõ xem vẽ thế nào, cần chỉnh gì trong hình, còn nếu chỉ chỉnh lại thành fire Corel để in lên mọi chất liệu thì chiều mai mình gửi cho cụ luôn
Vâng bác Lương, chỉ cần vẽ phát họa hình con chào mào y chang cái hình đó cho logo thêm phần sinh động. Nếu được bác vẽ file trên AI dùm được ko? Thanks bác Lương nhiều.

Leodevincy

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Vâng bác Lương, chỉ cần vẽ phát họa hình con chào mào y chang cái hình đó cho logo thêm phần sinh động. Nếu được bác vẽ file trên AI dùm được ko? Thanks bác Lương nhiều.

Leodevincy

ok đã nhận chỉ thị của admin

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn

Anh là ai? Anh ở đâu? tôi đang tìm Anh.

Tìm ở nhà anh Sỹ đó, kekek:cool:

Hình này tuyệt đẹp, thích Anh quá.

tranhathi

Mấy hôm nay đang vẽ tranh triễn lãm chuẩn bị cho pestival làng nghề truyền thống nên không onl dc. Có gì thì tạm thời mai mình vẽ bằng tay cái logo của trang ORG thử xem có dc không nha ........

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Mấy hôm nay đang vẽ tranh triễn lãm chuẩn bị cho pestival làng nghề truyền thống nên không onl dc. Có gì thì tạm thời mai mình vẽ bằng tay cái logo của trang ORG thử xem có dc không nha ........

Bác và anh em ráng chờ tí. Diễn đàn đang họp bàn đưa ra thể lệ giải thưởng cuộc thi vẽ logo. Tầm 3-4 ngày nữa là có thông báo

black_fish9402

Chim Râu Đỏ

Anh là ai? Anh ở đâu? tôi đang tìm Anh.

Tìm ở nhà anh Sỹ đó, kekek:cool:

Hình này tuyệt đẹp, thích Anh quá.

Hình này em vô tình sưu tầm được từ một trang tiếng Trung, dùng để minh họa cho bài nhận biết giọng chào mào qua cách phiên âm độc đáo. Từ trước tới này, tâm đắc nhất vẫn là hình này vì nó toát lên vẻ hùng dũng mà thanh tú, không quá kiêu, cũng không quá hèn. Người nhiếp ảnh gia bắt được cái thần trong bức ảnh ngàn năm có một !

Thân, black_fish9402

tuannokia789

ai là tác giả mau lên tiếng cho anh em cộng đòng chào mào cảm ơn anh một tiếng và chúc anh thành công manh khỏe hanh phúc