AVI nhà Ken Nguyễn !

Long_Oai

Ko chơi lồng nhỏ chuyển qua chơi lồng lớn hả Chu Ken.Kiểu này phải Tìm chị mái đẹp để gửi Chú ken!

Ken Nguyen

Lồng có nhiều cửa, sáng sớm cho chim ăn bỏ chuối vào lồng không treo ngay cửa chờ đúng chim cần lấy ra thì nhanh tay đóng cửa là xong,hihi

peterphan_vn

quá đẹp...ước gì có tiền mua dc căn nhà to có cái sân to sẽ học theo anh Ken làm cái avi to như vậy...

DaiSy

Tuyệt cú mèo

Hình như Ken Nguyễn ở Quảng Bình? lồng này nuôi cho sinh sản thì tuyệt, chúc Ken chim cò căng cứng.

minhche17

avi đẹp quá!!!!!!!
nếu mình có không gian và điều kiện thì sẽ làm 1 cái như bác
nhưng bên dưới mình sẽ tạo hiệu ứng dòng suối (hay hòn non bộ có hồ nước chảy), kết hợp cây xanh cao thoáng đủ bóng mát là hợp lý cho chim sinh sản

pincon14

lồng này không nuôi đẻ uổng thế, nếu ở tphcm mình gởi luôn cặp trống mái huế gốc lun cho nó đẻ. ở trong này diện tích nhỏ làm cái avi rồi mà thấy thô quá. không bik có kết quả không. bác nuôi đẻ đi bác ơi, có cọp con nào chiến gởi em với. hehhe

gaututi

Mời AE cho ý kiến Avi nhà mình nhé.

Thân

Ken
giúp mình chụp chi tiết avi đc ko? mình mới làm 1 cái nhưng xấu quá, các góc hàn ko đc đẹp như này và cửa ra vào , cửa co chim ăn nữa,dào lưới nữa, cận cảnh lưới loại gì và hết bao lúa để làm cái avi này ạ
mình muốn học tập để làm