Avi..nhỏ và mí lữa mới tuyển thêm.

thoandrua

Có cái avi mini khoe các bác, mình nuôi 2 con cm và 2 con khuyên, 1 em chóp hoạch.Con chim trong lồng vuông mới tuyển các bác xem dáng nó ra sao nhé! 2 bên mí mắt có đúng 2 cọng lông đỏ.

Sửa bởi Amin:

thodeco

avi hơi nhỏ,mà nuôi đông thế,chóp hoạch thống trị rồi,nó dí mấy e kia chịu ji nổi bác,củng khó sinh sản đc

samsung87

dạo này có loai lưới phủ nhựa dùng đc lâu hơn chắc năm sau có tin vui đó bác nhé

nguyenhaiabc

Not Alone
mình thấy mấy cái vách tường bca1 có thễ mua tấm lop thông minh lop o trên và lưới ở ngoài là xông 1 cái avi dep đó bác

chuột nhắt

bác hải nguyenhaiabc nói đúng đấy em thấy chỗ để avi của bác mà làm 1 cái vô đó là đẹp nhất. mà bác nuôi chào mào thôi không mấy em kia sẽ bị đánh là die đấy.

thoandrua

bác hải nguyenhaiabc nói đúng đấy em thấy chỗ để avi của bác mà làm 1 cái vô đó là đẹp nhất. mà bác nuôi chào mào thôi không mấy em kia sẽ bị đánh là die đấy.
cũng có lí chắc phải đưa cái này ra làm lồng lực rồi kiếm lưới vây cái avi-thank đã góp y!

thoandrua

thêm mấy tấm cận cảnh con mí lữa mới khoe các Bác
[/URL] [/IMG]

Nhà có không gian làm aviary là nhất rồi.Theo ngu ý mình thấy không thoáng lắm và thiếu nắng. Có gì sơ sót mong bỏ qua.