"avi"vừa chơi vừa bảo tồn

pincon14

em trống quảng năm 5 tháng và em mái huế 3 tháng, avi cùi chém nhẹ nha các bác. tại em bị yếu tim với lại bệnh tự ái nặng

Sửa lần cuối:

Mickeycm.batoqn

avi mà mặt trong và cả mặt ngoài giống xe bộc thép,đúng là vừa chơi vừa bảo tồn rồi :)

Mink

Avi kiên cố thật, nhưng khô khan quá, sao không cho cây xanh vào vậy. Có hoa, lá cành nhìn mới hài hòa chứ bạn.

anh Pin còn con mái nào share em 1 con đi anh, em làm cái avi thả vô để nó tự cưới nhau, và anh cho em hỏi làm thêm lưới cước ở trong làm j vậy anh

pincon14

anh Pin còn con mái nào share em 1 con đi anh, em làm cái avi thả vô để nó tự cưới nhau, và anh cho em hỏi làm thêm lưới cước ở trong làm j vậy anh
bổi bạn như vậy chưa thể bỏ vào avi được đâu. như vậy chim sẽ lâu dạn nữa. giờ bạn cứ lấy nó ra khỏi lồng lực cho vào lồng ép bổi, sau đó để dưới đất khoảng nửa tháng, không cho cám trong cóng nữa, lâu lâu 3 -4 tiếng vứt nó hạt cám. khoảng 15 ngày sau liên lạc lại với mình nếu nó không dạn người nha. nhớ là phải hạ thổ nghen, không để trên cây hay giàn, đề phòng chó mèo nữa. mình sẽ share cho nhưng là cho mượn đó. thân

:Dhì hì em đang nuôi trong lòng tròn 68 Bác à, con bổi em đã có thời gian đứng lồng rồi, vì chuyển vùng với lại chim đang rớt lông + nhà em chả có con nào để cùng đấu nên chưa có uay clip được

zenalak

lồng thế này bố cụ chuột với mèo cũng bó chân tay toàn tập.