Aviary hơi khủng !

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Lang thang trên mạng vô tình thấy được cái aviary độc này mời anh em thưởng thức .

Em chim tự do bay nhảy chắc căng lắm , mà muốn bắt em nó trở lại thì cũng căng không kém .

Không dài dòng , dài suối gì nữa , clip đây , anh em xem xem xả stress !

Clip Aviary hơi khủng:

Thân , black_fihs9402 ,

minhways0ck

Clip này lại của mấy a Thái, làm cái này cũng đơn giản lắm!
P/s: mà sao e ko thấy cái gì che trên nóc nhỉ @@

ducthitran

Cái này trên nóc hình như ko thấy che j,mấy chả ko sợ chim bay mất nhỉ:eek:

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
do các cụ nhìn theo chiều hướng đó nên ho thấy thôi,trên đó bịt ui.dễ bắt chim mak.lúc cho chim vào thì dạng lồng tập lực sau đó dựng đứng lện.keke

jang

bọn Thái này lắm chiêu trò,hồi nào rảnh mua lưới zề làm kiểu đó thử

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
hài nhỉ! chỗ mình có 1 oog cũng làm như vậy mà ngắn hơn nhiều! k dài như bọn Thái này!

saosau

Con này lực khỏi chê luôn, cao cỡ đó thì nói gì nữa đây............Giống cái cột cờ quá.

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Con này lực khỏi chê luôn, cao cỡ đó thì nói gì nữa đây............Giống cái cột cờ quá.

Cốt nó muốn chim bay lên chim dọc chứ không phải chiều ngang như chim mình , không biết có hàm ý gì không nữa !

Thân , black_fish9402 ,

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
lồng đứng thế này chim tập lực tốt hơn la lồng ngang

Em cũng nghĩ vậy , chứ nó không rỗi hơi mà quay cái lưới cao như thế làm gì ! Nhưng vì lồng ngang nhìn đẹp hơn nên , người ta chuộng hơn !

Thân , black_fish9402 ,

Em cũng nghĩ vậy , chứ nó không rỗi hơi mà quay cái lưới cao như thế làm gì ! Nhưng vì lồng ngang nhìn đẹp hơn nên , người ta chuộng hơn !

Thân , black_fish9402 ,
khi chim bay bình thường thì nó chỉ vỗ cánh và đón gió ,lợi dụng gió để di chuyển ,đấy là theo chiều ngang ,còn muốn di chuyển theo phương thẳng đứng bắt buộc phải vỗ cánh liên tục mới di chuyển được ,tôi nghĩ đấy là cách tập lực hiệu quả nhất ,đúng không các bác ?

copden

Các bác mua cái lồng sắt tròn về tháo mặt trên ra mua thêm mấy mét lưới mắt cáo uốn vòng tròng theo lồng ưng dài bao nhiu chắc đc. Mà nhìn thẩm mỷ hơn cái đó nhiu. Buwcr nào chụp hình cho các bác coi