AVIARY hơi xấu

lhoa27

https://www.facebook.com/profile.php?id=100006628533241&sk=photos_stream#
https://www.facebook.com/photo.php?...9e001239d8b8f9e56d7a&oe=54B5CFDE&size=960,720

luongbinh

sao minh không đưa hinh lên được vậy ta . có ai giúp với.
Bạn upload ảnh lên các trang chuyên up ảnh trên mạng; mình ví dụ 1 trang : upsieutoc.com sau đó hiện lên đường link, lấy đường link trên trang đó chèn vào bài viết (kích vào biểu tượng chèn ảnh trên bài viết và dán đường dẫn vào)

TVC

Nhìn đẹp nhưng có vẻ không được chắc chắn chủ thớt ơi.

minh_rom

e cũng xài lưới này làm avi giống bác,lưới có lớp nhưa nên xài bên hơn mà ít rỉ sét,chúc bác thành công

lhoa27

do tự làm nên không được chắc chắn cho lắm . khung vừa bằng sắt và bằng gỗ nhìn không được đẹp, lưới thì yên tâm , đã qua 2 năm nhưng không bị rỉ sét . diện tích khoảng 35 m2 , cao tren 3 m . mình nuôi trên 30 em chào mào ,đủ loại từ nam đến bắc . nghe hót chủ yếu . Để khi nào hết mưa sẽ up hình mới nhất anh em đánh giá dùm , hình trên đã 1 năm rồi . Cảm ơn anh em đã ghé thăm .

lhoa27

Hôm nay up thêm hình aviary sau 4 tháng chăm sóc cho cây phát triển hơn , trong chuồn mình trông : cây quốc , tre cảnh , nguyệt quế , trắc dây , ngũ gia bì ,bồ đề , sanh , nhưng nhìn thấy thế nào ấy . Nhờ anh em xem có nên chỉnh lại hay trông thêm gì nữa không .Cảm ơn .
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

dek113

quá đẹp,có diều kiện làm avi như vậy,mùa nào cũng có chim chơi

nguyenminhhoang

avi có cái không gian quá ok. yếu tố thiên nhiên cao. nhưng cái cần đậu bằng cây tre khô nhìn hơi rối xíu. tấm hình con chim cuối đẹp quá. chúc a có 1 đàn chim hay. thân.

lhoa27

avi có cái không gian quá ok. yếu tố thiên nhiên cao. nhưng cái cần đậu bằng cây tre khô nhìn hơi rối xíu. tấm hình con chim cuối đẹp quá. chúc a có 1 đàn chim hay. thân.
Thank bạn . để mình tìm bụi trúc trồng thay cây tre khô chắc dễ nhìn hơn . mình cũng trồng tre hồ lô nhưng nó thấp qua , không vươn cao được. Con cuối là con đầu đàn , chơi rất khá nhưng bị tật 1 chân nên mình để trong đó .