Aviary+ Lồng tập thể lực tháo lắp kiểu Thái.

N

namkiet

Guest
lồng đẹp quá. chắc phải sắm một cái mới được
Thân

nghethienan hue

cái này đúng là tiện quá đi thành ơi,chắc phải thiết kế một cái giống này thôi ,cảm ơn đã chia sẻ!

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Cái này tự tay làm được nè! Nên dùng lưới chống rỉ như của Thái vì màu sáng dễ nổi chú chim lên!
Cám ơn anh Thành đã cho em tư liệu hữu ích để hính dung! Tranh thủ làm vài cái liền!

ManhQuynh

Cái đâu tiên mà như vậy là ok rùi bác cứ khiêm tốn nhưng bác sơn màu sáng quá nhìn chả thấy em nó đâu nhìn mãi mới ra.Tổng thiệt hại hết nhiêu vậy bác?
Nói thật với các bác là cái lồng này em được thằng bạn nó làm kỷ niệm. Nó làm nồng này để tập lưch cho khuyên luôn nên nan dầy quá ===> không nhìn thấy chim. Nồng này mà đi đặt làm chắc cũng tương đối nhiều tiền vì làm toàn bằng inox và sơn tĩnh điện, công nghê sơn cửa cuốn nên em để luôn ngoài sân thoải mái không sợ năng mưa. Nồng này nó nặng khoảng hơn 30kg vì 2 người khênh là tương đối nặng.

Pleikupho

mấy cái lồng này có gì đâu mà phải mua bên Thái. cứ ra tiệm làm sắt vẽ 1 bản ra đưa. thằng nào làm ko đc thì bỏ nghề đi. đơn giản thế mà. muốn tháo lắp dc thì rất chi đơn giản, làm thành 6 tấm và có cả cửa cố định (tùy muốn đặt cửa trên tấm nào), sau đó cố định với nhau bằng pát và vít ko thì hàn thêm vài con tán vào. dụng cụ tập thể dục còn xếp dc mấy cài này cơm cháo gì. làm bằng inox luôn cho nó hoành tráng

chaomaobongdau

mấy cái lồng này có gì đâu mà phải mua bên Thái. cứ ra tiệm làm sắt vẽ 1 bản ra đưa. thằng nào làm ko đc thì bỏ nghề đi. đơn giản thế mà. muốn tháo lắp dc thì rất chi đơn giản, làm thành 6 tấm và có cả cửa cố định (tùy muốn đặt cửa trên tấm nào), sau đó cố định với nhau bằng pát và vít ko thì hàn thêm vài con tán vào. dụng cụ tập thể dục còn xếp dc mấy cài này cơm cháo gì. làm bằng inox luôn cho nó hoành tráng
Bác này nói đúng nè đơn giản thôi vậy mà cũng làm cho quá hjhj .Đẹp xấu gì đâu quan trọng chủ yếu là rẻ là chơi hjhj.

chim_HaiPhong

Bác nào mua 1 cái rồi về đây mấy " kỹ sư " chế biến ra hàng lọat cho xem . VN mười :cool: .
cái này thì đơn giản thôi mà , các bác ra ngoài tiệm bán sắt mua mấy cây sắt hộp ( khoảng 19000/1kg) mu4a lưới khoang 40.000/1m2 rồi ra tiệm hàn thuê họ làm, đảm bảo giôgs như của thái cũng chỉ mất 1.5 củ là hết phim