Bài thi mẫu cho ACE tham khảo và chém khởi động đây!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thaphuongkhach

Administrator
Thêm cái clip quay lúc tan sở về, anh em đừng chém nhé. :-D

Tên: Dương Quốc Bình
Địa Chỉ: ABC Thủ Đức
ĐT: 09...
Tên chim: Đít bự, em lồng bên trái phía sau. (Sorry bác nào có tên trùng với em nó đừng giận nghen vì em thấy đít em nó to quá nên đặt đại cái tên :cool:)
Clip: Quay bằng Camera Canon IS5 - 8MP, hàng cũng out of date lâu rồi nên có thể tạp âm hơi nhiều - anh em đừng chém nhé.

Đít này có to mà chưa bự nên cũng chưa gọi là đụng hàng với tay kia lắm!! kekekeke anh em ai có tên thì giơ tay!!!

Chú móc hàng out of date thì anh cũng hỏi xem mấy con này có thi được không nhé?

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Đít này có to mà chưa bự nên cũng chưa gọi là đụng hàng với tay kia lắm!! kekekeke anh em ai có tên thì giơ tay!!!

Chú móc hàng out of date thì anh cũng hỏi xem mấy con này có thi được không nhé?

Trời con phía sau chuẩn quá bác tú ơi, clip thì ok chim thì chuẩn nhưng bác không được thi rồi, hihix riếng BGk khg dc thi nhé... hihi chuyển con đ1o cho em để làm clip thi đi bác hehehe!!!

nguyenminhplvnevn

Chào Mào Chí Linh

chẹp chẹp đít bự ah ? hình như cùng tên thì phải. keke clip này của bác T nếu đăng ký thi sẽ bị loại ngay từ vòng gửi xe nhé

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội

hàng khủng quá anh tú ơi
hihi anh ko đc thi quả là thiếu cái ji đó
thôi thì em mà giật giải em tặng anh nửa cái lồng nhé kekke

nguyenminhplvnevn

Chào Mào Chí Linh
bác quay thế thì bị loại rồi nhé, ai lại để chim thi phía sau khg thấy gì hết trơn, khg co cận cảnh nữa nè, hihi, AE vào chém bác Bình đê...

PS/ hahaha cái tên em chim có vấn đề nha... anh Tú ới cái tên đó của ai vậy anh nhắc vào nhận AE kìa hehe!!!
e cũng có 1 e đít bự đây

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.