Bác nào ở Huế nhận hàng !!!

tenchiday

Tình hình dự định là tết tây này em sẽ ghé Huế mộng mơ chơi, tiện thể giao lưu cùng ae org nhà mình kèm theo mong muốn kím một chú cm huế về chăm. Mong ae Huế nhiệt tình giúp đỡ . thanks all ae.

tieutoanphong141

Tình hình dự định là tết tây này em sẽ ghé Huế mộng mơ chơi, tiện thể giao lưu cùng ae org nhà mình kèm theo mong muốn kím một chú cm huế về chăm. Mong ae Huế nhiệt tình giúp đỡ . thanks all ae.
bạn vào huế gọi cho mình 0935944836 org 01648592494 , mình ae gặp gở giao lưu

chaomaohu3

k qen k biết ai hết mà nhờ bậy bạ như thế coi bị chém đẹp nhé , bác mua chim thể loại như thế nào , ra sao , giá cả , tướng tá ... để coi em có giúp đỡ bác có đc k. em cũng ở huế.

tenchiday

k qen k biết ai hết mà nhờ bậy bạ như thế coi bị chém đẹp nhé , bác mua chim thể loại như thế nào , ra sao , giá cả , tướng tá ... để coi em có giúp đỡ bác có đc k. em cũng ở huế.
bác cứ đùa. em cũng có quen bác đâu. chưa gì bác đã làm em mất hết niềm tin

kingbirds_QN

Chim Huế ở ĐN rẻ hơn ở Huế đấy bạn ah.Chịu khó săn thì nhiều đấy.

Buddha

Chủ toppic hào hứng quá, nhưng bạn cũng không nên đặt nhiều hy vọng nhé, vì tuyển chim cũng cần may mắn + cái duyên nữa, ngoài ra còn phải xem xét giá cả nữa bạn ah, nếu vội vàng, không những bị mua giá cao, có khi mua chim không thật sự ưng ý. Chúc bạn may mắn :eek:
Mình gốc Gia Lai, muốn kiếm 1 em Gia Lai chơi không có, bạn Heheheh lai tìm chim Huế, thật nghịch lý quá, Lúc trước mình ó 1 em Gia Lai tố chất mà không giữ được, giờ lại tiếc. hì.
1 em bỗi Huế bây giờ bẫy đấu, tố chất đã 1 triệu rưỡi là ít :eek:

mecm

bác đừng đặt nặng vấn đề vùng miền,cứ chim ở đâu hay là nuôi thôi,và vấn đề quan trọng nhất khi nhờ mọi ng tuyển chim là niềm tin,khi tuyển con chim k vưa ý sẽ mất lòng tin ở nhau,cuối cùng là cứ tuyển chim chỗ mình ở cho dễ chơi vừa k lạ khí hậu con chim sẽ phát huy tài năng của nó nhanh hơn

tuanng

Mấy thằng bán chim toàn một lũ chả ra gì đừng mua làm gì nuôi cho chúng nó mập ra thích thì chủ nhật hay ngày nghỉ ra uống cà phê coi người ta chơi la vui rồi cần gì phải nuôi ( có vài lần mình định mua nhưng suy nghĩ kĩ thấy ko ổn tí nào nên đành thôi nhìn chim của người ta chơi là vui rồi bạn chủ topic à) thank anh em