bẫy chớp mào ngày 3/8...

cocghe

tình hình vẫn ấm ức con bổi này nên hnay làm chuyến nữa, tới nơi treo mồi tập và mồi daknong lên , nó về đấu với mồi tập 1 lúc rồi ko thèm chơi nữa quay sang mồi daknong rồi kết luôn, bay vào đá 6 phát mà ko vào cầu tử,chuyên đá tạt  và bu đá luôn túc quá xoay cái lụp lại cho nó đá hông mà nó lại ko đá nó lại bay vòng nhảy vào cầu tử, sau gần 3 tiếng mới thu phục được em nó, con này đầu gấu khu đó, thành tích là đá bể 1 e mồi của ông bạn theo đánh nó, và con mồi của anh thành yeuchaomao09 cũng bị nó quần cho tịt ngòi luôn. hình ảnh em nó đây ae đánh giá xem thế nào nhé
[/IMG] còn đây là clips hôm trước nó chơi mồi tập
đây là líp hôm nay nó chơi mồi daknong ah

crystalcandy

Anh Thanh,

Nhìn chân biết bổi tơ rùi. COn này nhát lắm nha Anh. Giao lưu vớ em ko? Hehehe

neo

nhìn cảnh này thấy quen quen ta , có phải ông anh đi chiếc dream II , tên hòa hay tên thắng gì đó phải kg , cocghe đang chạy đua vũ trang kìa mọi người ơi
chỗ nhà máy bên Neo đang thi công có mấy cặp và má trắng nữa , bữa nào rảnh dẫn lên bẫy vùng củ chi nha

ngothanhnhan

nhìn cảnh này thấy quen quen ta , có phải ông anh đi chiếc dream II , tên hòa hay tên thắng gì đó phải kg , cocghe đang chạy đua vũ trang kìa mọi người ơi
chỗ nhà máy bên Neo đang thi công có mấy cặp và má trắng nữa , bữa nào rảnh dẫn lên bẫy vùng củ chi nha
chừng nào tái xuất vậy a............. báo e biết theo học hỏi với.

cocghe

chỗ này là bên chỗ q8 đó anh, đánh trống rùi mái nó tức sổ bọng như con trống luôn,còn 1 cặp bọng ok lắm mà nó ko tấp xuống đá với mồi chiến, nó tấp vào mồi tập bị mồi chẻ liên hồi chạy mất dép luôn, thặng bị con này đá bể mồi là ở bên q6

cocghe

chắc cuối tháng 9 Neo sẽ chạy đua với thanh , còn Nhân xin theo học hỏi thì Neo đây kg dám
ko dám ko dám ạh, rảnh đi cho vui đó mà với lại dợt 2 con mồi để sắp tới đánh bổi đầu đàn

ngothanhnhan

chắc cuối tháng 9 Neo sẽ chạy đua với thanh , còn Nhân xin theo học hỏi thì Neo đây kg dám
k cho theo học hỏi thì đi theo ám ráng chịu à nghen..... nói vậy thôi chứ từ đây đến tết tây e bận rồi.... có dịp xuống q9 thì e qua giao lưu thôi. không đi chung với a e dc rồi...

neo

chỗ này là bên chỗ q8 đó anh, đánh trống rùi mái nó tức sổ bọng như con trống luôn,còn 1 cặp bọng ok lắm mà nó ko tấp xuống đá với mồi chiến, nó tấp vào mồi tập bị mồi chẻ liên hồi chạy mất dép luôn, thặng bị con này đá bể mồi là ở bên q6
vậy là Coghe treo mồi ngay chỗ đối diện chỗ mình hôm trước ngồi ăn sáng phải kg , nhìn cái clip phía trên hình như là nhà sát bờ hồ thì phải , còn cái clip dưới là ngay kênh nước phải kg , chỗ đó con nhiều kg , nếu chỗ đó kg có chạy vào chỗ bãi gốm xem sao trong đó năm rồi chim tụ tập về nhập đàn nhiều lắm , khoảng 2 tháng nữa đánh bổi đàu đàn mới phê

ca_chep

bổi về liên tục đã quá ! SG chổ nào chim nhiều vậy bác , clip thấy ngồi ngoài đường xe chạy qua lại luôn :eek:

cocghe

vậy là Coghe treo mồi ngay chỗ đối diện chỗ mình hôm trước ngồi ăn sáng phải kg , nhìn cái clip phía trên hình như là nhà sát bờ hồ thì phải , còn cái clip dưới là ngay kênh nước phải kg , chỗ đó con nhiều kg , nếu chỗ đó kg có chạy vào chỗ bãi gốm xem sao trong đó năm rồi chim tụ tập về nhập đàn nhiều lắm , khoảng 2 tháng nữa đánh bổi đàu đàn mới phê
ko e treo gần ngay chỗ cây trứng cá mà ae mình treo đó, 2 cái líp trên cũng là 1 chỗ luôn cách nhau vài mét, sáng treo mồi chỗ cây sake nó ko chịu đá đành treo chỗ nó hay đứng hót kết quả tóm gọn trong 3 tiếng, con này đá khôn lắm anh ah, may mà lụp có ngụy trang lá ko thì mồi chết với nó luôn, ngoài nó siêng cánh và mỏ, kết nhất là nó hay bung cánh bướm và đuôi bọng đổi liên tục, tại tranh thủ đi chứ sắp tới lại đi làm ko có time đi ở nhà ghiền lắm ko chịu nổi, mai rảnh nữa qua bên nghĩa trang bình hưng hòa chém gió với bổi chơi

crystalcandy

Kakaka. Bữa nào canh Anh Thanh đi bẫy vác chim mái theo phá chơi hahaha. Giờ ta thik phá chẳng thích bắt chim nữa hahaha