bão chuận bị đổ bộ vào đà nẵng

quangmai

theo dự báo thời tiết thì 4h sáng 19|9 bão sẽ đổ bộ vào đà nẵng...anh em nên chèn chống nhà cửa và bảo vệ tài sản tính mạng cẩn thận....chúc anh em bình an.mạnh khỏe qua cơn bão...thân.

xclydn

Hix thông tin có chính xác k vậy. Biết đường còn đi ngắm bão vào@@

xclydn

bác cũng ở đà nẵng ak..khi nào đi ngắm báo nói tôi đi với..tôi có chiếc thuyền nhỏ nhỏ..2 anh em bơi ra biển ngắm bão cho vui
vâng mình ở đn,cũng cảm ơn lời mời của bác.Ngắm trên bờ thì e còn dám chứ trên thuyền thì em chưa muốn chết tới ạh@@

slowrank

Member
bác cũng ở đà nẵng ak..khi nào đi ngắm báo nói tôi đi với..tôi có chiếc thuyền nhỏ nhỏ..2 anh em bơi ra biển ngắm bão cho vui
ý kiến hay. cầm theo mấy con chim cho nó ngắm lun để ở nhà k đk ngắm cũng buồn!! coi như lần cuối 2 chủ tớ bên nhau!!

duccas

Bạn Quangmai khi đi ngắm, thưởng thức bảo nhớ mang theo em CM để nói ché, hót để tiển bạn lên đường cho hoành tráng.heheehe!

slowrank

Member
ở đó có mưa k. chỗ mình hnay là ngày đẹp trời nhất từ khi có bão!! thấy cã đk trăng rằm r. kaka

vuphat

Không biết bão vào có ảnh hưởng tới mấy e chim tự nhiên sonkon và trung mang không các bác nhỉ. Thương tụi nó quá.