Bình chọn chim hay online lần 2 | 15/4/2013 - 1/6/2013

8800hcm

thi online VCK adim anh ui chờ em tí thanks

Đang xử lý...Chỉnh sửa

8800hcm

MS36*CHUNGVUI.CHAOMAO.ORG*8800HCM
http://youtu.be/llofy3KqApE
mạng nhà em bị lag BGK thông cảm cho nhé.
clip chim nhà quen mặt nên không chơi hết nước được,ace thông cảm cho em ạh.
thanks ...all...đã xem clip..em chúc cả nhà sức khỏe...

Chỉ còn vài giờ đồng hồ nữa là hết hạn đăng clip tham dự vòng chung kết Chào Mào online lần 2. Có tổng cộng 15 chú chim được loạt vô vòng CK, tuy nhiên hiện tại chỉ mới có 6 chú chim đã up clip tham dự. 9 chú chim còn lại vẫn chưa có clip tham dự VCK, đề nghị AE mau chóng cập nhật clip tham dự trước khi hết hạn.

Vì không có thời gian làm Clip 3 nên em Bả MS 34 không dự vòng CK được mong BTC thông cảm.
Hẹn lại lần sau. Chúc cuộc thi thành công trọn vẹn.

Leodevincy

Chào mào Việt
Tất cả clip tham dự VCK đã được Leo tách clip, những clip tham dự thi vòng loại tạm thời Leo sẽ xóa và chỉ chừa lại các Clip của những chú chim đã up clip tham dự VCK để BGK và anh em tiến hành chấm và voting.

Cảm ơn tất cả các AE đã ủng hộ cuộc thi,
Leodevincy

Leodevincy

Chào mào Việt
Xin mời các anh doanlengoc, phan thanh huy, luongdd, chaomao_mduc và anh soncuaro vô chấm thi. Các AE thành viên khác có thể VOTE cho chú chim mình thích theo hình thức bầu chọn có hay là ko theo câu hỏi bình chọn trên. Một người có thể vote nhiều chú chim mình yêu thích, tuy nhiên ko khuyến cáo quá nhiều vì ko thể AE nào thấy cả 10 chú chim đều xứng đáng đoạt giải (SPAM).

Tổng kết đã có 10 chú chim up clip và tham dự VCK, chi tiết như sau: MS01, MS05, MS07, MS09, MS26, MS31, MS32, MS33, MS36, MS37. Xin chúc mừng 1 lần nữa các chú chim vô top 10.

Leodevincy

VipClub

Vua Chào Mào
hix hixx đi làm tối ngày ko có thời gian quay clip.. thui đành chia tay em huế bự vậy...
chúc các chiến hữu còn lại sẽ có những màn đấu quyết liệt nhất !

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Xin mời các anh doanlengoc, phan thanh huy, luongdd, chaomao_mduc và anh soncuaro vô chấm thi. Các AE thành viên khác có thể VOTE cho chú chim mình thích theo hình thức bầu chọn có hay là ko theo câu hỏi bình chọn trên. Một người có thể vote nhiều chú chim mình yêu thích, tuy nhiên ko khuyến cáo quá nhiều vì ko thể AE nào thấy cả 10 chú chim đều xứng đáng đoạt giải (SPAM).

Tổng kết đã có 10 chú chim up clip và tham dự VCK, chi tiết như sau: MS01, MS05, MS07, MS09, MS26, MS31, MS32, MS33, MS36, MS37. Xin chúc mừng 1 lần nữa các chú chim vô top 10.

Leodevincy

Luongdd đã gửi biên bản chấm thi vào phòng họp để Leo tổng hợp
Xin chúc mừng những chú chim hay