Bói miễn phí đây

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Thầy bói 2013 xuất hiện haha
- Kiếp trước bạn là ai ? làm gì? chết như thế nào :p

* Số cuối cùng trong năm sinh của bạn sẽ cho bạn bít bạn ở triều đại nào.(VD:bạn sanh năm 92 là số 2).

0.Đường
1.Thanh
2.Hạ
3.Chu
4.Hán
5.Tần
6.Minh
7.Tuỳ
8.Nguyên
9.Tống

*Tổng số ngày sanh của bạn sẽ cho bạn bít bạn làm gì vào thời đó

(VD: bạn sanh ngày 29= 2+9= 11 ....có xui trúng giới tính khác cũng đừng buồn, kiếp trước mà )

1.Nhà sư
2.Nông dân
3.Thái giám(nghề nì nguy hiểm à nha..........)
4.Nô tì
5.Hoàng hậu
6.Tri phủ
7.Đại phu
8.Lính
9.Vua (ai hên thì trủng>,<)
10.Hiệp khách
11.Kĩ nữ

* Tháng sanh sẽ cho bạn bít vì sao bạn die

1.Chém đầu
2.Té
3.Treo cổ
4.Bị giặc giết
5.Uống thuốc độc
6.Chết đuối
7.Cắt gân tay
8.Chết già
9.Bị bệnh nặng
10.Rắn cắn
11.Tự sát
12.Sét đánh
Mời anh em tự xử hehe

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Mình làm phát đầu tiên:
Mình xuất thân là 1 nông dân nhà tùy và rất ham mê chim cò thời đó chỉ nuôi sếu đầu đỏ làm chim chọi nhau và 1 lần tại vòng chung kết chú sếu đầu đỏ của mình đã thua trận và ốm ,Mình đã mời đại phu nhưng không thể qua khỏi .
Nhìn chú chim cưng ra đi mình đã quyết tâm đi học thú y và sau bao năm rèn luyện mình đã trở thành bác sĩ thú y hehe.Vì thời đó dân rất nghèo nên sau 1 đại dịch cúm H5N1 dân làng đã mắc bệnh nên không còn cách nào khác mình vô tình đã chữa khỏi .
Tiếng lành đồn xa đến tai 1 vị quan lớn .Ông ta có 1 cô con gái đẹp như hoa nhưng mắc bệnh táo bón mãn tính đã rất nhiều đại phu nổi tiếng nhận lời không chữa đc.
Khi được mời đến mình đã đã dùng độc chỉ độc tức là các bữa ăn chỉ ăn quả Sung và chuối xanh.Sau 3 ngày liên tiếp không thành công thiếu nữ đã tăng công tèo.
Vị quan đó đã bắt mình và cắt gân tay đến toi.kakaa bi đát quá trời
1 Nhân tài nhưng tài hoa bạc mệnh

caube1002

mình sinh ra là 1 nhà sư, rất đúng với tính cách lương thiện của mình, nhưng không ngờ lại die vì 1 cú té từ trên ghế xuống tận đất..hehe

netcom0909

cái này vui à nghe, mình sinh ngày 09/09/1984
Mình ở triều Hán, hồi đó mình làm vua ( má ơi sao mà giờ ko được làm tiếp nhỉ ????), và bị chết vì bệnh nặng ( chắc là do phục vụ nhiều mái quá nên die sớm bệnh nặng). kakaka

Tiennewland

cái này vui à nghe, mình sinh ngày 09/09/1984
Mình ở triều Hán, hồi đó mình làm vua ( má ơi sao mà giờ ko được làm tiếp nhỉ ????), và bị chết vì bệnh nặng ( chắc là do phục vụ nhiều mái quá nên die sớm bệnh nặng). kakaka
Hồi ấy tôi với ngài cùng làm vua ! 18/10/1984 ! Tôi bị toi vì rắn kén , móa .

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
15.11.1988

88 = Thời Nguyên

15 =>1+5 = 6 = Quan Tri Phủ

11= Tự tử

Đang ngon lành chết lãng nhách! Híc!

neo

hô hô lở ông nào mà số 5 là hoàng hậu , nhưng hoàng hậu là đàn ông là thế nào , chắc là thái giám hoàng hậu , vui vui , hay số 11 là ông kỹ nữ , ói

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Mình xui quá là thái giám mới đau chứ.
Mà toi vì cắt gân tay.
Huhu
Haha buồn cười quá đi mất
Ngày xưa làm Thái Giám là rất uy đó chắc bác anh em với Láo Ái thời Lã Bất Vi
Sau khi thiến xót vẫn còn nên đã tòm tem với hoàng hậu bị bắt quả tang nên bị như vậy
hahaaaaaaaaaaaa

pepsi47

Moderator
Mình sinh ra thời Chu làm nhà sư và cuối cùng là chết vì bị giặc giết, hehhe.

th4nqn

Chào Mào Đường Phố
Hjx Bói ác quá. Làm nông dân mà kết thúc là tự sát :( huhu.

Quangminhptc

Mình sinh đời Tần mà là chiến hữu với Tần Thuỷ Hoàng lại bị điện giật chết. uổng kakaka

hoangbop

Trước mình làm Lính đời nhà Chu, một lần cho cho chim tắm vì bất cẩn nên chim bay mất...nhà vua xử tội cắt gân tay cho máu chảy đến chết.