bùi đình tuý cần mua cám BA VÌ cho chào mào số lượng

quoctri_tn

tình hình là em mới tập chơi chào mào, nhưng cũng thích kinh doanh , nên em cũng định mở cửa hàng bán chim và thức ăn, lồng chào mào, mấy anh chị nào đã và đang kinh doanh xin cho em ít địa chỉ mua giá sỉ, em chân thành cảm ơn.hiện em đang ở và sẽ kinh doanh tại tây ninh.

hoa nguyen

Hèn gì thấy lập quá trời toppic hỏi tùm lum tùm la, hóa ra là mua bán chim. Kaka

neo

Hèn gì thấy lập quá trời toppic hỏi tùm lum tùm la, hóa ra là mua bán chim. Kaka

tay này liều thật , mới vào nghề chơi chim mà mở tiệm mua bán luôn mới ghê chứ , ờ sài gòn thì dân xào chẻ nó thuốc cho mà cụt vốn

quoctri_tn

tay này liều thật , mới vào nghề chơi chim mà mở tiệm mua bán luôn mới ghê chứ , ờ sài gòn thì dân xào chẻ nó thuốc cho mà cụt vốn
cám ơn 2 anh đã nhắc nhở. có ai mà mới sinh ra đi được liền đâu mấy anh !!!! anh em thương tình giúp cho em chút kinh nghiệm em chân thành cảm ơn

nhocchip_vt

vì tính ham học hỏi tò mò mà em bị mấy anh nghệ nhân ném gạch vì tạo chủ đề quá nhiều...hihiii. cám ơn anh trai nhé
" chim khôn lựa cành mà đậu, trai khôn chọn chim độc mà nuôi "
e thấy bác ham hỏi thôi chứ đâu có ham học và cũng đâu có tò mò
trên diễn đàn nhiều lắm,bí rồi hãy hỏi,tốt nhất ra cội chơi với ae rồi trao đổi là nhanh nhất