Bướm đêm trở lại

cmtegiac

Em này má trắng mới bước sang mùa thứ 2, vừa xong lông cho kè với sư phụ mà nó phủ đầu sư phụ ghê quá. Các bác quăng gạch đá cho em nó căng thêm nhé

chipxinh

Con này chỉ cần 1 cục gạch đinh vào đầu là lăn quay khỏi cần nhiều anh.hiihiihihi.1 chử Thèm

treofan

Con này sáng nay trời lạnh nên tranh thủ làm nóng người. Vài bữa nữa cho đi Cầu Sắt đi bác.

vinhdq

Má trắng mùa 2 mà chơi khiếp, tố chất quá, chúc mừng chúc mừng.
Thân!

xuanhuy008

con này chơi đẹp quá anh. phong cách với giọng ché giống con má trắng nhà em tới 80%.hehe
cố gắng giữ nó đào tạo chơi anh!

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chim hay quá bác HÙng ơi. Cố tập cho căng lửa để 22/12 qua Nguyễn Nghiệp lấy chiếc motor về nha.

P/s: Ước gì mình cũng có được chú chim như Anh ấy.

Br Phụng NT

Hải Băng Giá

Bác chủ có rất nhiều chim hay, bác có thể chia sẽ vào inbox cho em cách chăm chim của bác được không ah.

cmtegiac

Chim hay quá bác HÙng ơi. Cố tập cho căng lửa để 22/12 qua Nguyễn Nghiệp lấy chiếc motor về nha.

P/s: Ước gì mình cũng có được chú chim như Anh ấy.

Br Phụng NT
con này bác linhu share cho e, đang ăn cám bà nà đấy anh Phụng ơi, giờ đang tuổi du học thôi chứ chưa đủ tuổi thi thố đâu

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Vậy hả linhu có con nào mà hay vậy ta. Nhớ linhu chỉ thích bổi mộc mà thui. Con này hay quá cn rãnh mang qua nguyễn nghiệp dợt cho vui.
con này bác linhu share cho e, đang ăn cám bà nà đấy anh Phụng ơi, giờ đang tuổi du học thôi chứ chưa đủ tuổi thi thố đâu
thân

slowrank

Member
e là e kết nó r đó a hùng! e biết nhà a là con đó k còn đâu! cái tên "bướm đêm" hay ta. con bướm hoạt động về đêm đúng k a?. bướm này lạ nha!

Mickeycm.batoqn

về tổng thể con này ko dc đâu anh Hùng ơi,gửi về QN gấp cho em nhé.
mà hình như sư phụ ko biết ché hả anh sao nghe kheck khẹc vậy

vukienvp

Chim hay quá bạn ơi.
Dám bật lại thầy là rất có tố chất.
Nhìn thèm quá

cmtegiac

về tổng thể con này ko dc đâu anh Hùng ơi,gửi về QN gấp cho em nhé.
mà hình như sư phụ ko biết ché hả anh sao nghe kheck khẹc vậy
sư phụ nó có ché bao giờ đâu e, để bữa nào up luôn clip con sư phụ lên cho em oánh giá nhé. Nó tiến bộ hơn sư phụ là bít khẹc khẹc hehe

emux

Bài cũ của mấy con chim cứng (hoặc mồi cứng) khi gặp chim non mà căng: cứ ở một chỗ ít di chuyển, lâu lâu nện một giọng kinh hồn bạt vía chim non. Đến khi em non mệt hoặc lộ vẻ ngơ ngác thì xỉa xói, nhại giọng, đâm doạ...

(Mình cũng mong mấy em lứa của mình 2 mùa căng được như em của bác này :D)

copden

nước chới ghì mặt đối thủ ra cách nhanh tốc độ chuyền cầu đẹp quá Hùng. Hỏi tý em này giống chủ nó hay đi săn bướm vào buổi tối nên đặt là Bướm đêm hả Hùng .....