Bản Tin buồn về chào mào!

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Thưa AE!

Vậy là trong 2 tuần chim tặc đã bắt trộm của mình mất 4 chú chim. Cách đây 2 tuần là em dơ dáy xong lông vào lửa tách ly chim ở dưới kho bị mất trộm, còn sáng nay ra ôi thôi 2 cu gáy ( 1 của Hoantq tặng và 1 em giọng kim đổ 1) và 1 chào mào yêu quý nhất đã không còn nhìn thấy nữa. Bọn chúng cạy cửa sổ và dùng sào khều lồng ra sát cửa sổ rồi thò tay vào bắt chim. Em Kiatisak đã không còn thấy nữa.

Buồn quá!

AE cảnh giác nhé.

ChaoMao_NA

Xin chia buồn cùng bác Đoán. bọn chim tặc dạo này lộng hành ác quá biết có chim hay là rình bắt bằng được nên a e cẩn thận chút

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Hic chia buồn cùng Bác
Sao bác hay mất chim quá vậy? Bao nhiêu công sức hix!!!

cmtegiac

chia buồn cùng bác Đoán. Chim cò giờ có giá quá nên bọn trộm không từ một thủ đoạn nào, phải cảnh giác hơn nữa các bác nhé

impala

Chim Thầy
Xin chia buồn với anh Đoán... không biết nói gì hơn anh ah... nhưng nỗi buồn rồi cũng vơi đi anh à...

Chúc anh sức khỏe nhé anh Đoán,

Mong anh chóng qua nỗi buồn này.

Thân mến, Impala!

N

namkiet

Guest
CHia buồn cùng bạn. Tuyển con khác mà chơi. Cẩn thận cửa ngõ. Bọn trộm này bắt được thì đánh cho nó què chân.
Thân

tommy2012

Chia buồn cùng anh , em hiểu mất mát mà tâm huyết , công sức và tình cảm anh dành cho những chú chim yêu quí, hy vọng rằng 1 lúc nào đó anh sẽ tìm lại được những jì mình đã mất .

chaomaogialai

xin chia buồn với anh doanlengoc, cách đây 3 tuần mình cũng bị mất 1 em chào mào gốc gialai, buồn quá.

khoant

chia buồn cùng bác.Dạo này bọn trộm chim đang rất lọng hành.Ở đâu cũng có hết,anh em nên cảnh giát.

bin_ballad

Trời! anh mất con chim đoạt giải lần trước rồi à, hix! chẳng biết nói gì hơn ngoài lời chia buồn cùng anh. Anh cố gắng tìm ra thủ phạm. Mà em nghĩ anh nên báo công an, nếu như họ không tìm thấy thì bọn trộm cũng sẽ không dám đến nữa đâu anh.

xuanhuy008

chia buồn cùng anh nhé! tìm cách chuộc lại thôi a! a cố gắng tìm hiểu xe ở khu đó có nhóm nào rồi nhờ mấy ae chuộc lại. e nghĩ ở BĐ có khả lấy lại được đó! mong sao e nó mau quay về lại với a!

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Vấn đề muôn thủa mà mất cảnh giác quá chú Đoán, chia buồn!!!!!

tri_okthau

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Thưa AE!

Vậy là trong 2 tuần chim tặc đã bắt trộm của mình mất 4 chú chim. Cách đây 2 tuần là em dơ dáy xong lông vào lửa tách ly chim ở dưới kho bị mất trộm, còn sáng nay ra ôi thôi 2 cu gáy ( 1 của Hoantq tặng và 1 em giọng kim đổ 1) và 1 chào mào yêu quý nhất đã không còn nhìn thấy nữa. Bọn chúng cạy cửa sổ và dùng sào khều lồng ra sát cửa sổ rồi thò tay vào bắt chim. Em Kiatisak đã không còn thấy nữa.

Buồn quá!

AE cảnh giác nhé.
Để chỗ nao mà nó lấy đc cụ ơi???Nhà cụ có chó mà ko phát hiện đc ah????hixhixx

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Tái Ông thất mã,Bác Đoán chẳng có gì phải đau buồn nhiều…Bac sẽ có lại những em hay hơn.