Bẩy chào mào đầu xuân

clbchimcanhtphue

Hôm nay thứ sáu ngày mười ba âm lịch ae CLB làm một chuyến bẩy chim đầu năm ở Tà Rụt Quảng Trị.
Hẹn gặp lại bài phóng sự nhỏ tối nay.
thânks

xyz_badboy_xyz

Ngọc Thụ Lâm Phong
chúc các bác bội thu, nếu đc e xin đặt gạch 1 chú bổi nhé .. nghe tiếng chim vùng Ta Rut nhiều rồi mà chưa có cơ hội sở hữu . hý hý

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Hôm nay thứ sáu ngày mười ba âm lịch ae CLB làm một chuyến bẩy chim đầu năm ở Tà Rụt Quảng Trị.
Hẹn gặp lại bài phóng sự nhỏ tối nay.
thânks
Không biết có được hay không nhưng e tuyệt đối tin tưởng vào chuyến đi này nên cứ đặt trước các cụ 1 em bổi gấu gấu tý nhé

megamind

nghe mà thèm quá. em ở tận hà nội không em cũng xin được theo gót các bác. em thèm 1 chú chim miền trong lâu rồi mà chưa có cơ hội được sở hữu.chúc các bác có chuyến đi thành công

Tom

Anh Bemaap đi bẫy lúc mô về rứa? Em phải canh chừng Anh về để kiếm 1 Chu chơi. Em đặt hàng 1 chú Anh hi

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Tổng kết hiện nay anh em đã đặc gạch 4 con chim chất. Anh bé và các anh em khác nghe tin chắc phải nổ lực rất nhiều.

Danh sách sẽ còn kéo dài thêm, em sẽ cố gắng cập nhật nên anh em đi bẫy phải cố gắng nhiều hơn nữa.

Chúc các anh thành công.

hoangbop

Tổng kết hiện nay anh em đã đặc gạch 4 con chim chất. Anh bé và các anh em khác nghe tin chắc phải nổ lực rất nhiều.

Danh sách sẽ còn kéo dài thêm, em sẽ cố gắng cập nhật nên anh em đi bẫy phải cố gắng nhiều hơn nữa.
Chúc các anh thành công.
Định làm đại lý cấp 1 sao Tuấn?,... Tết mất tích đâu đấy.........

VipClub

Vua Chào Mào
Trong đoàn có Cu Xị anh Bé anh Khánh . thêm 1 người nữa chưa biết ai.
Chúc 4 đồng Chí sẻ gạt hái nhìu thành công trong chuyến đi bẩy này .

clbchimcanhtphue

Thân chào ae.
Xin lỗi ae nhiều vì sướng lên thế là khăn gói lên đường mà khg lường được thời tiết.5h sáng đã có mặt tại hiện trường nhưng vì áp thấp này đã biến bầu trời Tà Rụt thành một khung gian ảm đạm đầy mưa gió rét.Thế là ngồi nhâm nhi ly cafe ăn một tô bún chờ trời sáng để quay về Huế,tính cả đi lẫn về 250km.Đến bình Điền ghé thăm mấy cặp chim hồi năm ngoái chưa đánh được,eo ôi hai con chim mồi ra giọng rát cả cổ khô cả họng mà chắng thấy bóng em nào cả.Huuuuu đành ra về trong ngậm ngùi thất trận đầu năm.
Tặng ae clip nghe tạm giọng hai chú mồi của mình quay tại Bình Điền sáng nay.
sorry ae đầu xuân.
thânks

Tom

Thân chào ae.
Xin lỗi ae nhiều vì sướng lên thế là khăn gói lên đường mà khg lường được thời tiết.5h sáng đã có mặt tại hiện trường nhưng vì áp thấp này đã biến bầu trời Tà Rụt thành một khung gian ảm đạm đầy mưa gió rét.Thế là ngồi nhâm nhi ly cafe ăn một tô bún chờ trời sáng để quay về Huế,tính cả đi lẫn về 250km.Đến bình Điền ghé thăm mấy cặp chim hồi năm ngoái chưa đánh được,eo ôi hai con chim mồi ra giọng rát cả cổ khô cả họng mà chắng thấy bóng em nào cả.Huuuuu đành ra về trong ngậm ngùi thất trận đầu năm.
Tặng ae clip nghe tạm giọng hai chú mồi của mình quay tại Bình Điền sáng nay.
sorry ae đầu xuân.
thânks
Xin chia buồn cùng Anh Bemaap, Anh Khánh và Xị nhé. Em cũng chờ mong nhưng thôi để lần sau Anh nhé.

chaomao002

Chúc chuyến đi của các bác thành công mỹ mãn.Giờ này chắc mọi người thu quân rồi.Chờ phóng sự của các bác

soncuaro

Chào Mào Danh Dự
A Bé mười sáu âm lịch tới đi tà rã a bé he,đi ở lại bảo đảm có chim đánh,súng đạn lên nòng rồi chờ ngày xung trận.Ko có gì thay đổi ae nào đi hẹn gặp nhau năm giờ sáng quán cafe trước chợ bình điền.

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Anh cho em nó uống tý nước mát chứ thấy em nó nóng bỏng cổ họng lên rồi