Bẫy chào mào ngày 5-9 - chú định nhận hàng

• Người khởi tạo neo
  • Ngày bắt đầu

neo

tình hình là sáng nay nghĩ đưa con đi khai giảng , đến bắt tay chém gió với cô giáo xong Neo gởi bé và Biến về xách mồi đi quận 9 thẳng tiến , chạy lòng lòng kg có bổi dữ , gặp toàn bổi xà bần và mái wit weo chán quá , quay về gân chỗ Nguyễn Duy Trinh quẹo vào gặp 1 cặp hót xa xa Neo treo mồi nên và ngồi rình mồi hót 15 phút bổi qua đấu ché , cánh bọng liên tục , bổi chuyền cành liên tục nhưng kg đá cứ nhứ nhứ rồi thôi , đột nhiên mái xuống sát mồi ché bổi đá tạt 1 cái mồi ché tiếp , bổi điên chụp bên hông mồi mổ 2-3 bổi văng ra đấu giọng tiếp , bây giờ máu điên trong người bổi bắt đầu lên nó chuyền cánh và đá tạt liên tục , mồi hình như thấm mệt đấu chậm lại và né qua 1 bên khi bổi tạt , sau đó mồi đứng giữ chơi cánh nhẹ và đấu giọng , bổi chụp thẳng vào cầu tử và éc éc
chiến công sau 1h40 phút là đây
lưu ý : con bổi này đã giao lưu chầu nhậu hôm bữa với chú Định , AE kg hỏi giao lưu con này nha

nằm gọn trong lưới

vần chưa xong lông

mấy mùa , mọi người đoán đi

đây nữa

có lửa rừng rồi

thay lông gần xong rồi

[h=3][/h]Định vào nhận hàng

hoàng lâm

a tòa bẫy chim giữ k heng....bữa nào có con bổi già nào để e 1 con nha a..e ở biên hòa..muốn giao lưu chơi...e tên hoàng 25t

Mr.Johnny

Nghe a Neo tả mà mê quá, có clip coi đấu đá thì không gì bằng. Mặt bổi dữ, đẹp quá. Chúc mừng mồi a Neo lập thêm chiến công và chú Định có bổi hay để chăm.

huytran1310

Em này đẹp quá, lần trước đi theo bác Neo vào Bưng Ông Thoàn mà chưa được thấy em nào cả

rtnvrb380

Trước tiên là cảm ơn anh neo. Bổi đã nhập khẩu. Bổi đẹp chỉ còn chờ giọng, tiêu chí của em vẫn là giọng đi đầu đã. Cảm ơn anh neo 1 lần nữa nhé.

neo

Trước tiên là cảm ơn anh neo. Bổi đã nhập khẩu. Bổi đẹp chỉ còn chờ giọng, tiêu chí của em vẫn là giọng đi đầu đã. Cảm ơn anh neo 1 lần nữa nhé.

có gì đâu , bia uống rồi , mồi gắp rồi giờ mới có bổi cho chú
hôm nay có người ghé nhà mình nhìn 3 con chim tơ mà thèm quá chừng , đố mọi người đó là ai kkakakak

duongchulam

kaka Vui rồi nhé ku Định, chúc mừng em, cái đà này phải nhậu giao lưu với bác Neo mới dc, T7 nào có dịp qua đi bẫy ké với bác quá :D

TAYNINH707

cmtegiac ghé phải không anh. hi đoán mò thôi. bữa nào chắc phải ghé nhà anh kiếm con về nuôi cho đủ cặp

neo

cmtegiac ghé phải không anh. hi đoán mò thôi. bữa nào chắc phải ghé nhà anh kiếm con về nuôi cho đủ cặp
kg phải , cmtegiac kg ghé dúng là đoán mò rồi
mình đang theo 1 con đầu đàn năm rồi , mà mới đụng lại nó hồi trưa nhưng vì nó chưa căng lắm , với lại muôn rồi về có việc
trong tuần rới đây sẽ cho em về đội nhà luôn , bữa nào có Neo inbox cho tayninh707 nha .

cocghe

có gì đâu , bia uống rồi , mồi gắp rồi giờ mới có bổi cho chú
hôm nay có người ghé nhà mình nhìn 3 con chim tơ mà thèm quá chừng , đố mọi người đó là ai kkakakak
ae quý nhau thì có gì đâu, ko thích nhau thì thôi chứ có gì mà phải suy nghĩ, hôm nào rảnh e mang lồng gửi bác thôi

neo

ae quý nhau thì có gì đâu, ko thích nhau thì thôi chứ có gì mà phải suy nghĩ, hôm nào rảnh e mang lồng gửi bác thôi
kakak bữa nào xách mồi gia lai lên quận 9 chiến với con bổi đầu đàn năm rồi neo gặp đó Thanh , hồi trưa mới gặp lại nó

cocghe

kakak bữa nào xách mồi gia lai lên quận 9 chiến với con bổi đầu đàn năm rồi neo gặp đó Thanh , hồi trưa mới gặp lại nó
a chiến với nó đi , mồi yếu qua đi bể luôn thì mệt

crystalcandy

Giống con mồi chẽ của em bị sẩy quá dạ. Anh bẫy nó chỗ nào dạ!

crystalcandy

Định ơi, có đó mà hót giọng ngắn tầm 4, 5 âm. Có âm hìu khấp hìu quiu quìu là coi chừng mồi mình sẩy đó nha. Nếu mà giống nó là xòe mềm, chẽ liên tục, cũng tương đối dạn. Khi căng sàn cầu liên tục. Hehehe. Nếu mà đúng em của mình thì đem nó xuống mình đưa cho 1 em dài lê thê, thuần 80% luôn. Giọng luyến lái đủ trò luôn nha!Kakaka. A neo chỉ em chỗ con đầu đàn xem nào. Hehe

neo

Định ơi, có đó mà hót giọng ngắn tầm 4, 5 âm. Có âm hìu khấp hìu quiu quìu là coi chừng mồi mình sẩy đó nha. Nếu mà giống nó là xòe mềm, chẽ liên tục, cũng tương đối dạn. Khi căng sàn cầu liên tục. Hehehe. Nếu mà đúng em của mình thì đem nó xuống mình đưa cho 1 em dài lê thê, thuần 80% luôn. Giọng luyến lái đủ trò luôn nha!Kakaka. A neo chỉ em chỗ con đầu đàn xem nào. Hehe
nếu đúng thì phải đưa mồi cam ly 8 mua mới chịu nha Định , chứ con này hay mà đổi con mái thuần 80% sao được
con đầu đàn này đang ở cách nhà chú 2KM , để bữa nào A đánh đủ cách mà kg được a gọi chú ra hốt xà bần nha kakakak