Bẫy Chào Mào ngày 7-4 chạy đua vũ trang với TVC,thanhchi89,Chec.....

• Người khởi tạo neo
  • Ngày bắt đầu

neo

tối qua về khuya sáng nay nghĩ , 9 giờ dậy nổi máu ghiền lên xách chim đi bẫy được 1 E
ngắn gọn vậy thôi
hình đây

chụp bên hông đá lên và dính tại đây , giữ nguyên hiện trường

dính nằm in luôn

mời các bạn vào đoán mùa

dung nhan

gần hơn

phía sau

hết , ngủ chút vô cty chém tiếp mệt quá
chúc các Bạn vui

TVC

Chúc mừng anh neo - anh lại đi trước 1 bước :). Chổ anh sao thấy bẫy được toàn bổi già không đã nhỉ, ở đây thì hên lắm mới gặp và bắt được 1 em già rừng.

Sáng nay TVC cũng đi, gặp 4 con mà ko bẫy được con nào, chắc đang chăm chim non nên chỉ đấu lảng vảng ko xáp lồng.
Sáng mai lại tiếp tục.

neo

Chúc mừng anh neo - anh lại đi trước 1 bước :). Chổ anh sao thấy bẫy được toàn bổi già không đã nhỉ, ở đây thì hên lắm mới gặp và bắt được 1 em già rừng.

Sáng nay TVC cũng đi, gặp 4 con mà ko bẫy được con nào, chắc đang chăm chim non nên chỉ đấu lảng vảng ko xáp lồng.
Sáng mai lại tiếp tục.

bổi non mùa người ta làm hết rồi chừa già lại cho mình , kiểu này chào mào chứ gái mà chừa như vậy chắc neo chạy mất dép Cường ơi

mùa này thì khó rồi , sáng Neo gặp 3 cặp chỉ có cặp này chịu đá , 2 cặp kia về hót đấu chút rồi đi , rổi về , thấy ghét neo dời mồi đi luôn

chúc ngày mai may mắn

neo

Chúc mừng bác, chim đẹp ghê
cảm ơn bạn có gia nhập cuộc đua kg
sắp tới có bạn Cocghe cũng vào cuộc vì mồi cocghe con yếu lửa quá và mình đang chăm dùm cho mồi lên lại , vì chủ cũ nuôi phế quá

neo

e này đang thay lông mà cũng máu phết nhỉ bác NEO
xong rồi còn mào và một ít lông cổ nữa là ok , mình thấy con mái lông đuôi mấy cọn gần xong
nó mà xong lông rồi chắc nó làm tổ rồi thì mình khỏi bẫy Bạn ơi

cocghe

Mấy ae cùng chạy đua top nào , sắp tới chắc minh chạy cùng mấy bác wa, con mồi nhìn wen wen

hhan1691

Xin chào anh NEO.em mới gia nhập diễn đàn nên không inbox cho anh được.em mới tập nuôi chim,mua bổi ngoài tiệm thì không biết gốc gác,hiện em đang nuoi 3 chú nhưng ko biết gốc gác,nay thấy anh bẫy được nên e mạo muội xin anh giao lưu cho em chú chim này,nếu anh đồng ý thì cho em biết giá để em gởi vào.em tên Ân ở đà nẵng.

neo

bổi đã sổ bọng , hahah vui quá , đi làm về nghe chim nhà đang nghe điện thoại trước nhà tự nhiên nghe có tiếng chim lạ , lắng nghe chút nữa thì ra tiềng phát ra từ lồng bổi mới . vui ơi là vui
nó còn gọi nhiều lắm chắc nhớ vợ nó

cocghe

Hihihi.... mồi thế nào bác nhân
bổi đã sổ bọng , hahah vui quá , đi làm về nghe chim nhà đang nghe điện thoại trước nhà tự nhiên nghe có tiếng chim lạ , lắng nghe chút nữa thì ra tiềng phát ra từ lồng bổi mới . vui ơi là vui
nó còn gọi nhiều lắm chắc nhớ vợ nó

Thanhchi89

Xin chào anh NEO.em mới gia nhập diễn đàn nên không inbox cho anh được.em mới tập nuôi chim,mua bổi ngoài tiệm thì không biết gốc gác,hiện em đang nuoi 3 chú nhưng ko biết gốc gác,nay thấy anh bẫy được nên e mạo muội xin anh giao lưu cho em chú chim này,nếu anh đồng ý thì cho em biết giá để em gởi vào.em tên Ân ở đà nẵng.
đà nẵng thì thiếu gì bổi hay đâu bác