Bẫy chào mào ngay 12-9 đỉnh cao má trắng

• Người khởi tạo neo
  • Ngày bắt đầu

neo

vào đề luôn
nói thật với mọi người là hồi rước giơ Neo kg thích má trắng nhưng hôm nay bẫy con này hay quá nên up lên cho mọi người coi
sáng treo mồi lên gặp 3 cặp về 1 cặp riêng và 1 cặp bổi già dẫn theo cặp má trắng , bổi già đuổi cặp kia đi còn lại nó và cặp má trắng mồi chẻ bổi chung cây đấu , con mái dẫn cặp má trắng qua lùm trứng cá ăn , 1 lúc sau 1 con má trắng xuất hiện ra giọng bọng luôn mà ngắn tịt cũng hót lại với mồi và bổi già luôn , sau nó vào chụp đá mồi , con bổi lại đuổi ra nó bay lên trên lồng đứng sát bổi bố và ra giọng đấu với mồi
và kết quả là đây

nằm gọn trong lưới

mơi mọi người xem tướng

và đây nữa

có người thích rồi nha kakkak, nghe đồn là lẩu bò chỗ sân golf ngon lắm mọi người cho ý kiến đi
con má trắng nay đổi cái lẩu bò mọi người thấy sao kakkaakka

TuanNguyen30

vào đề luôn
nói thật với mọi người là hồi rước giơ Neo kg thích má trắng nhưng hôm nay bẫy con này hay quá nên up lên cho mọi người coi
sáng treo mồi lên gặp 3 cặp về 1 cặp riêng và 1 cặp bổi già dẫn theo cặp má trắng , bổi già đuổi cặp kia đi còn lại nó và cặp má trắng mồi chẻ bổi chung cây đấu , con mái dẫn cặp má trắng qua lùm trứng cá ăn , 1 lúc sau 1 con má trắng xuất hiện ra giọng bọng luôn mà ngắn tịt cũng hót lại với mồi và bổi già luôn , sau nó vào chụp đá mồi , con bổi lại đuổi ra nó bay lên trên lồng đứng sát bổi bố và ra giọng đấu với mồi
và kết quả là đây

nằm gọn trong lưới

mơi mọi người xem tướng

và đây nữa

có người thích rồi nha kakkak, nghe đồn là lẩu bò chỗ sân golf ngon lắm mọi người cho ý kiến đi
con má trắng nay đổi cái lẩu bò mọi người thấy sao kakkaakka
Anh Neo, em mới chơi Chào mào. Hôm nào anh có con má trắng hay bổi nhường em một con chơi nhé! Cám ơn anh.

IAmNoOne

Cái mẹt nó láo thấy ớn. Con này giá trị không được 1 nồi lẩu bò, phải thêm vài chai bia mới được. :D

IAmNoOne

Bên nào mún đổi cái nồi lẩu lấy con má trắng thì bù thêm bia á bác. Không thôi bác cứ bù bia cho no máo ợ. :D

ChaomaoGovap

Chúc mừng anh Neo, nhìn mặt nó có tương lai lắm đó a Thông ơi :eek:

Chỗ này chỗ nào a Neo? Ko phiền thì inbox cho em với, khi nào con má trắng ở nhà xong lông em mang ra dợt kaka. Mang tiếng đi bẩy mấy lần mà chưa thấy em chào mào nào huhu

crystalcandy

Hay Anh em tập trung ngày nào làm cái nồi lẩu to to, tranh thủ buổi chiều đi bẫy xíu là về lẩu bò luôn. Ngồi tám rôm rã chém gió hahaha.

Con này mà bác Neo gọi là đỉnh cao má trắng, chắc con của em gọi là đỉnh của đỉnh cao má trắng quá.hahaha.em có con má trắng mùa này, vẫn chưa lên má đỏ, sổ bọng dài như chim già luôn nhá, giọng chưa cứng thôi.

crystalcandy

Con này mà bác Neo gọi là đỉnh cao má trắng, chắc con của em gọi là đỉnh của đỉnh cao má trắng quá.hahaha.em có con má trắng mùa này, vẫn chưa lên má đỏ, sổ bọng dài như chim già luôn nhá, giọng chưa cứng thôi.
Hồi trước thông có em má trắng lên má lỡ chec 13 âm luôn. Mà lỡ ra đi theo anh bạn nào rùi, giờ chả nhớ nổi. Thik 1 em giọng to dài để luyến lái chém anh em kakakaka. nuôi dạn đúng 1 năm lồng quăng vào lụp cho đi tập. Nhà giờ toàn chim 3,4 mùa không à. 2 con mồi cứng, 1 con mồi nữa cứng nữa ko, vì mới dc có tầm 30 tù binh. 1 em bình dương mới dc 1 tù binh. Giờ thèm 1 con trẻ háo đá, chẽ hoài mới vui tai

Hồi trước thông có em má trắng lên má lỡ chec 13 âm luôn. Mà lỡ ra đi theo anh bạn nào rùi, giờ chả nhớ nổi. Thik 1 em giọng to dài để luyến lái chém anh em kakakaka. nuôi dạn đúng 1 năm lồng quăng vào lụp cho đi tập. Nhà giờ toàn chim 3,4 mùa không à. 2 con mồi cứng, 1 con mồi nữa cứng nữa ko, vì mới dc có tầm 30 tù binh. 1 em bình dương mới dc 1 tù binh. Giờ thèm 1 con trẻ háo đá, chẽ hoài mới vui tai
Đại đa số má trắng mới lên ché rất ác, chỉ cần thay lông xong lớp lông má trắng sẽ ché, nhiều con tố chất tốt biết ché ngay khi còn má trắng, dạo này ít chim rừng sao nổi nhiều mồi vậy bác ?

crystalcandy

Nhà Thông mồi nào ko có kakaka. Nhà lúc nào cũng có ít nhất 3 con mồi để đi đánh xen kẽ hjhjhjh

neo

Nhà Thông mồi nào ko có kakaka. Nhà lúc nào cũng có ít nhất 3 con mồi để đi đánh xen kẽ hjhjhjh

khiếp , mình có 1 con mà bổi về đội đều đều , nhà Thông 3 con chắc mồi nhà chửi nhau kinh lắm

Mr.Johnny

Lâu rồi không gặp giao lưu. Nếu mai giao lưu lẩu bò chỗ nào alo cho mình tham gia với nhé và nghía thành quả ngày mai của anh em, kkkkk 0945.523.543 Vũ