bẫy chào mào q9.....

link_ken

Kaka cứ sào nhôm ngắn tiện như em là công an khỏi bắt, với kẹp dưới hông xe nữa kaka

Jack Dam

Wow lại tu tập ah, ae bẫy nhiệt quá, tiếc là thứ 7 không rảnh, em cũng chư la có mồi, hay là 1/5 đi chiến đi
Sào thì lên chỗ anh Long nói đó trên lê trọng tấn, ngoài tây thạnh khoảng 100m, (từ Tây thạnh đi về hướng Đại Học cộng nghệ thực phẩm, khoảng 100m, bên phải đường) chỗ này là tiệm chim Hồng Đào, chuyên bỏ sĩ, tiệm này em hay mua

philongvnvn

đung rồi tịêm chị Đào
Wow lại tu tập ah, ae bẫy nhiệt quá, tiếc là thứ 7 không rảnh, em cũng chư la có mồi, hay là 1/5 đi chiến đi
Sào thì lên chỗ anh Long nói đó trên lê trọng tấn, ngoài tây thạnh khoảng 100m, (từ Tây thạnh đi về hướng Đại Học cộng nghệ thực phẩm, khoảng 100m, bên phải đường) chỗ này là tiệm chim Hồng Đào, chuyên bỏ sĩ, tiệm này em hay mua

quocthinh87

hồi sáng đi làm có gặp mấy cha này cầm lồng đi bẫy, đi 1 tốp khoảng 5-7 người gì đó, kaka, ko ngờ tối này lên org thấy khoe ngay. ko bt có dính em nào ko bt. chim vùng đó tương đối rất tệ.

cocghe

Kaka thấy hả tá...ao ko hú ae giao luu chơi
hồi sáng đi làm có gặp mấy cha này cầm lồng đi bẫy, đi 1 tốp khoảng 5-7 người gì đó, kaka, ko ngờ tối này lên org thấy khoe ngay. ko bt có dính em nào ko bt. chim vùng đó tương đối rất tệ.

ChaomaoGovap

Cảm ơn anh Thanh, cuối tuần xách mồi tập sự đi thử :)
Ps: mấy anh đi ko rủ đệ với huhu

link_ken

E Trai , A Neo cái như của E làm sao A có được , có cách gì giao lưu kg

Cái sào này là cây gắn cờ của thụy điển, ông anh em ổng đưa em, có gì e hỏi ổng kiếm giùm a 1 cây, tại nó khó kiếm lắm :)