bẫy cm ngày 5/5

cocghe

Tình hình sáng chở đứa nhóc đi chích ngừa bên phường bình hưng hoà a sẵn cầm mồi đi luôn vào khu nghĩa trang thoáng nghe bổi kêu thế là treo mồi lên thì xa xa bổi đáp lại mồi và bay về chung cây mồi, hót đấu mồi ghê sợ mà ko đá, chán xách wa khu đàn nó thì ôi thôi 1 đàn luôn đủ thứ giọng nhưng nghe nhiều chủ yếu toàn giọng quảng ko a, cũng ko đá treo wa cây khác thì có 2 cặp hót đấu chéc chẻ lực luôn mà ko e nào chịu đá, 5h rồi thôi về hẹn mấy chú khi khác a wa, xa wa ko quay clip được ae bỏ wa

link_ken

Mai em vs anh đi kaka, có cả máy quay luôn, nhưng cây sào để quên ở Long Khánh rồi mai mượn anh treo đỡ

TVC

Trồng cây chuối xem mệt quá bác Thanh ơi.... :D
Tình hình sáng chở đứa nhóc đi chích ngừa bên phường bình hưng hoà a sẵn cầm mồi đi luôn vào khu nghĩa trang thoáng nghe bổi kêu thế là treo mồi lên thì xa xa bổi đáp lại mồi và bay về chung cây mồi, hót đấu mồi ghê sợ mà ko đá, chán xách wa khu đàn nó thì ôi thôi 1 đàn luôn đủ thứ giọng nhưng nghe nhiều chủ yếu toàn giọng quảng ko a, cũng ko đá treo wa cây khác thì có 2 cặp hót đấu chéc chẻ lực luôn mà ko e nào chịu đá, 5h rồi thôi về hẹn mấy chú khi khác a wa, xa wa ko quay clip được ae bỏ wa

Jack Dam

Nghe mà ghiền tiếc là dạo này bận wa, các bác bẫy mà không được chủ nhật em đem luới lên quét sạch

cocghe

Cũng đang tính luới mớ hoành hoạch nè, wa trời luôn, chóp mào và nó tắm chung luôn mới ghê chứ
Nghe mà ghiền tiếc là dạo này bận wa, các bác bẫy mà không được chủ nhật em đem luới lên quét sạch

neo

Neo kéo quân qua chém jack Dam trước nha , nghĩ sao vậy bậy giờ mình mới phát hiện ra ai là người làm cho chào mào tuyệt chủng rồi , chém nó đi AE ơi

cho Neo hỏi ngu phát nha " nếu bẫy mà như AE mình bẫy long thành , quận 9 thì chim có tuyệt chủng kg mọi người " ???

Jack Dam

Neo kéo quân qua chém jack Dam trước nha , nghĩ sao vậy bậy giờ mình mới phát hiện ra ai là người làm cho chào mào tuyệt chủng rồi , chém nó đi AE ơi

cho Neo hỏi ngu phát nha " nếu bẫy mà như AE mình bẫy long thành , quận 9 thì chim có tuyệt chủng kg mọi người " ???
Năm xưa đi văn cá thì còn dính vài con, chứ văn chim cò thì chưa dinh con nào, bác neo chém trên này là được rồi
Tận diệt gì được bác, em nghĩ bẫy đấu chỉ là tìm kiếm chim hay (có tố chất). Như ae mình đánh ròng rã 2 ngày mà thành tích tệ như vậy, điều quan trong là vì đam mê mới đội nắng dầm mưa, phi đến những nơi hoang vắng, để tìm kiếm chim rừng

phát

chim thành phố nhiều hơn chim rừng rồi. vào thành phố bẫy cho an toàn. :)

longteo48

tình hình sáng chở đứa nhóc đi chích ngừa bên phường bình hưng hoà a sẵn cầm mồi đi luôn vào khu nghĩa trang thoáng nghe bổi kêu thế là treo mồi lên thì xa xa bổi đáp lại mồi và bay về chung cây mồi, hót đấu mồi ghê sợ mà ko đá, chán xách wa khu đàn nó thì ôi thôi 1 đàn luôn đủ thứ giọng nhưng nghe nhiều chủ yếu toàn giọng quảng ko a, cũng ko đá treo wa cây khác thì có 2 cặp hót đấu chéc chẻ lực luôn mà ko e nào chịu đá, 5h rồi thôi về hẹn mấy chú khi khác a wa, xa wa ko quay clip được ae bỏ wa

mùa này bẫy bổi về rõ hăng nhưng sổ khoảng 15' là lượn liền, e hai hôm nay me mãi mà không được e nào, hi hình bác úp em xem chiêm ngưỡng mồi mà vẹo cả cổ!!

crystalcandy

Mọi người ơi, giờ mua keo mà trét lên mấy cái cây chim hay về đậu, quấn vài vòng sari hay gì đó. Vậy là bắt mê li. Em nghĩ là thôi thì 1tr7 làm luôn 20 em má trắng lúc giữa mùa. Hahaha. Bắt trong tiệm lẹ khủng khiếp!

neo

Chở bx đi mà, mình đi đánh, bx dắt con đi chích xng về lại mang mồi lên đánh, gần nhà mà
đi chưa , Nam qua chưa vậy , hình như hôm nay mình trốn buổi trưa được khoảng 10h30 đi qua Etown bên tân bình ghé xuống đó chém luôn với Cocghe và Nam kakakka

vinhdq

Phường Bình Hưng Hòa ở Quận mấy mà chim chéc chẽ ghê thế chủ thớt.