Bổi Đèo 5 tháng lồng

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Gia nhập Sài Gòn được 1 tháng, bỗng nhiên thấy hót, thế là quay clip lun. Xa xa nhé vì gần nó nhảy ghê quá

Sửa bởi Amin:
N

namkiet

Guest
Chim hay thế, người nuôi cũng tốt nữa, mới có 5 tháng đã thế này rồi, huống hồ...
Thân Tuấn

chaomaodibao

Bổi 5 tháng mà chơi nước khôn thế, giọng hay chắc do bác bố trí cầu phù hợp. Em cũng nghĩ mãi bố trí cầu kiểu này mà ko ra. Anh chụp kỹ lại cho em xem cái nhé. Thân

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Bổi 5 tháng mà chơi nước khôn thế, giọng hay chắc do bác bố trí cầu phù hợp. Em cũng nghĩ mãi bố trí cầu kiểu này mà ko ra. Anh chụp kỹ lại cho em xem cái nhé. Thân
Bố trí cầu kiểu trên cũng dễ mà bạn. 1 cầu chính,2 cầu bán nguyệt trên so le là ok ah. Anh ko biết up hình em ơi

VipClub

Vua Chào Mào
Nói ra đừng buồn nha anh Nguyễn . con này theo em cảm nhận giọng hiện tại thì giống như má trắng quá. hót 1 giọng 1 từ đầu đến cuối, ko có giọng rừng nào cả .
nếu ko phải bỏ qua nhé !

chaomaobaby

Em nó làm dữ quá nên run tay cầm máy hả chủ thớt. Chúc mừng bác sở hửu được 1 chú chim hay.

thuy_haingo

Con này hình như lứa, chỉ ra toàn 1 giọng không đảo, 5 tháng mà như vậy là tốt qua rồi.

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Nói ra đừng buồn nha anh Nguyễn . con này theo em cảm nhận giọng hiện tại thì giống như má trắng quá. hót 1 giọng 1 từ đầu đến cuối, ko có giọng rừng nào cả .
nếu ko phải bỏ qua nhé !
chẳng biết nữa em ơi. Họ nói bổi thì nghe vậy thôi.Để nó thay lông xong xem thử ntn