bổi hậu duệ

cmtegiac

tiếp theo e bổi 1 mùa là em bổi này, các bác xem có tý tố chất nào ko ạ. Trong clip em nó lồng dài bên trái, đấu với bổi già 2 mùa lồng (bên phải). EM bổi này là chim lưới bắt ở tiệm chim nuôi 3 tháng ko mở miệng hót 1 câu, xém nữa là e cho về với mẹ thiên nhiên rùi

thanhhieu11

tiếp theo e bổi 1 mùa là em bổi này, các bác xem có tý tố chất nào ko ạ. Trong clip em nó lồng dài bên trái, đấu với bổi già 2 mùa lồng (bên phải). EM bổi này là chim lưới bắt ở tiệm chim nuôi 3 tháng ko mở miệng hót 1 câu, xém nữa là e cho về với mẹ thiên nhiên rùi
trời ơi có hàng hiệu mà dấu :((

nhatthang-tb

Chim tố chất quá. lí do gì bác lại giữ lại nuôi thế phải chăng bác đã đoán đc tương lai e bôi này nên quyết định giữ lại hihi

cmtegiac

Chim tố chất quá. lí do gì bác lại giữ lại nuôi thế phải chăng bác đã đoán đc tương lai e bôi này nên quyết định giữ lại hihi
nuôi theo kiểu loại trừ bạn ơi, chắc lúc đầu bị đè quá nên ko ra giọng. Giờ nó cũng tầm 6-7 tháng gì đó rùi, toàn bỏ thí ko ah

tinikonichiwa

Loving you Chào Mào

Ve chai vô cám ba nà cũng thành cẩm lai bác Hùng nhỉ. Cuối tuần này mình sang lấy vài lạng cám ba nà cho lũ vô dụng ở nhà nhé, kaka