Bổi khe vàng (dương hòa) 2 tháng lồng,anh em chiêm ngưỡng góp ý

chaomaohue.

Chào Mào Danh Dự
Minh úp hình ảnh và clip của chu bổi khe vàng vùng Dương HÒA 2 tháng lồng để anh em đánh giá nhận xét và chiêm ngưỡng.
f87f1215bbaffb04ac630b4e339c5f48_47770660.dsc00811  .jpg
[/URL] [/IMG]
clip
[video]http://www.youtube.com/my_videos_upload[/video]

chaomaohue.

Chào Mào Danh Dự
thanks bạn tomkid........các bác xem clip thông cảm e đặt máy quay bị ngược nên clip bị ngược luôn..........heee

chaomao@

Minh dang muon kiem môt e duong hoa dê choi ma ko biêt gia .ban cho minh mot cai gia di

chaomaohue.

Chào Mào Danh Dự
Minh dang muon kiem môt e duong hoa dê choi ma ko biêt gia .ban cho minh mot cai gia di
bạn muốn kiếm một em Dương Hòa,thế bạn muốn tuyển chim cứng hay chim bổi,bổi mới đánh hay bổi đã nuôi tầm 7 tháng đổ lại.Dương hòa thì có nhiều vùng như : khe vàng.,,57,mù mù,khe lạnh,khe đạn,khe cát,khe dứa,mỏ tàu,,núi rệ.......nếu bạn cần thêm thông tin hay muốn sở hữu 1 em Dương Hòa mình sẽ tư vấn cho bạn hoặc cụ thể bạn cứ cho vào inbox của mình.thân

chaomao@

Minh muon mot con bôi sieu mâu thi tam bao nhieu ban. Nhi ban cho minh hoi mot con bôi duong hoa nuoi dc tam 6 7 thang thi tam bao nhieu vây ban,

Sửa bởi Amin:

chimhue

chim đẹp nhưng giọng thì giống chim lứa . không đúng mong bác chủ bỏ qua :D

chaomaohue.

Chào Mào Danh Dự
chim đẹp nhưng giọng thì giống chim lứa . không đúng mong bác chủ bỏ qua :D
trời tra bác ah.em nó mới 2 tháng lồng thôi.mình chụp và quay phải dứng xa va zoom 16x đó bác.chứ đến gần em nó bay hơn hỏa tiễn s300 thế hệ mới của nga đó.thân

xuanhuy008

em bổi đẹp quá! người nhìn không to nhưng cái hầu nó thì khủng thật! chúc mừng chủ thớt!

soncuaro

Chào Mào Danh Dự
Minh muon mot con bôi sieu mâu thi tam bao nhieu ban. Nhi ban cho minh hoi mot con bôi duong hoa nuoi dc tam 6 7 thang t

hi tam bao nhieu vây ban,[/QUOTEgiá cũng tương đối.chim có thể mang đi trươg
lên nhà bé râu mà hỏi,mới bẩy về hai con khe cữa chim đẹp lên chích mạnh zô mà bắt với một con bải đậu bình thành nữa.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Yêu cầu bạn chaomaohue nếu có ý nhượng lại, bán cho ae dd thì phải khai báo thông tin cụ thể như tên, nơi cư ngụ hay clb mà bạn tham gia chơi chim. Tránh tình trạng mua bán không rõ nguồn gốc gây tổn thất cho anh em chơi chim. Có vấn đề gì anh em dd khiếu nại BQT còn biết mà ll giải quyết giúp phần nào cho anh em đam mê.
Cảm ơn mà mong bạn hợp tác với dd giúp tạo ra sân chơi, thú chơi vui lành mạnh và đoàn kết.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
soncuaro;23225
lên nhà bé râu mà hỏi,mới bẩy về hai con khe cữa chim đẹp lên chích mạnh zô mà bắt với một con bải đậu bình thành nữa.
Anh sơn lên xem chim tà rã chưa. Chim đẹp không ông anh.

xellosak

hix hix 2 tháng lồng mà đứng chim hay thế , chẳng bù với mình nhảy tưng tưng , thấy người như thấy giặc , đúng là nuôi chim mát tay , chim đẹp

chaomaohue.

Chào Mào Danh Dự
Yêu cầu bạn chaomaohue nếu có ý nhượng lại, bán cho ae dd thì phải khai báo thông tin cụ thể như tên, nơi cư ngụ hay clb mà bạn tham gia chơi chim. Tránh tình trạng mua bán không rõ nguồn gốc gây tổn thất cho anh em chơi chim. Có vấn đề gì anh em dd khiếu nại BQT còn biết mà ll giải quyết giúp phần nào cho anh em đam mê.
Cảm ơn mà mong bạn hợp tác với dd giúp tạo ra sân chơi, thú chơi vui lành mạnh và đoàn kết.
Thanks mod,minh không có ý định bán đâu,mình úp lên cho anh em chiêm ngương thôi.mình hay dợt chim ở hội an cựu mod.chổ bác Hậu hải triều đó.