Bổi ngẫu hứng

haminhthanh

Bổi già ngẫu hứng - ngẫu hứng thường ngày
Ra giọng là ché - ché liên hoài
Thường ngày chú này ché vài chục lần
Rất tiếc còn quá nhát, chơi trường chưa được như ý

Sửa lần cuối:

duongchulam

thấy đồng hồ nhiều quá nên nó chẻ nhiều đó.. hihi đùa tí em này siêng chẻ chúc mừng anh

haminhthanh

Chim ché lực ghê. Nhưng sao đi trường chưa chơi hả bác,ché vậy là phải chơi banh xác rồi chứ.
Tới trường chơi vẫn ché như vậy nhưng khi có người qua lại thì chùn lại chơi bị mất nhịp .chú này bổi già nuôi được hơn 1 năm còn hơi nhát.chú bổi này khó dạng quá các bác ơi

mu_tit_chao_mao

Tới trường chơi vẫn ché như vậy nhưng khi có người qua lại thì chùn lại chơi bị mất nhịp .chú này bổi già nuôi được hơn 1 năm còn hơi nhát.chú bổi này khó dạng quá các bác ơi
Chim chơi hay đó bạn, nhà bạn ở đâu hôm nào tới xem chim được không?

nhanddb

Vì nết chơi của nó thích ché, thay vì bọng, cánh, rê cầu ...
Con này cho ăn cám cùi vẫn ché như thường.

lowschool

Bổi đẹp, hót tốt quá bác, nhưng em nó bị ngửa rồi, không cẩn thận lại thành lộn mất, bác chuyển em nó sang lồng vuông xem sao.

vinhdq

Chim giọng rát, ché rất lực, bổi mấy tháng rồi hả chủ tóp.
Thân!

vinhdq

Chim giọng rát, ché rất lực, bổi này mấy tháng lồng rồi hả chủ top.
Thân!

haminhthanh

Bổi đẹp, hót tốt quá bác, nhưng em nó bị ngửa rồi, không cẩn thận lại thành lộn mất, bác chuyển em nó sang lồng vuông xem sao.
Chú này sung lên hay nhao lồng vì phía trên có chim đang đấu,chứ đi trường k có như vậy chỉ sàn cầu ,chạy cầu thôi

minhche17

công nhận em này nhạy ché thiệt
giọng ché có lực, bỗi già lên 1 mùa thì cũng chưa thuần lắm, thêm 1 mùa lông nữa hy vọng em nó như ý chủ thớt......
chúc mừng bác