Bổi Quảng Ngãi 2 mùa lồng,mời ae chém nhẹ tay.

minhtuan211

<Lồng bên trái nha các bác>:)Sau nhiều ngày thuyết phục,được ông a chơi lâu năm để lại con bổi này,clip này đấu với e ba tơ 7 mùa,mời các bác góp ý cho e nó phát thêm.

minhtuan211

mình hay sinh hoạt tại cội chim Về Đây,Đường Trương Định ''Trường chim A Phước'' nếu bạn có thời gian thì tới ae giao lưu cho vui,theo ông a nói thì nó thuộc chim nghĩa hành bạn ah,kết cái cách chơi của e nó mình nài mãi mới nhượng.

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
<Lồng bên trái nha các bác>:)Sau nhiều ngày thuyết phục,được ông a chơi lâu năm để lại con bổi này,clip này đấu với e ba tơ 7 mùa,mời các bác góp ý cho e nó phát thêm.
Bỗi 2 mùa mà phách chơi không kém 7 mùa nhỉ, Chúc mừng bạn có chú chim hay!

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
chim to dài đòn chơi hay ,bung cánh xèo xèo đuôi ....hình như có giong chim mái thì phải ?
chúc mừng chủ thớt
thân chào

Chéc

mình hay sinh hoạt tại cội chim Về Đây,Đường Trương Định ''Trường chim A Phước'' nếu bạn có thời gian thì tới ae giao lưu cho vui,theo ông a nói thì nó thuộc chim nghĩa hành bạn ah,kết cái cách chơi của e nó mình nài mãi mới nhượng.
T tuyển dc em chim chơi cánh đẹp quá, lúc nào rảnh thì đi với Hoàng vô thăm trường chim của m nghe.

Mickeycm.batoqn

Chim nghĩa hành củng sát bato mà khu vực này chim cùng hay lắm.mình ở mộ Đức bạn.hội thi Đức phổ vừa rồi bạn có tham gia ko

minhtuan211

Chim nghĩa hành củng sát bato mà khu vực này chim cùng hay lắm.mình ở mộ Đức bạn.hội thi Đức phổ vừa rồi bạn có tham gia ko
không bạn ah,bửa đó trời chuyển chim nó hơi ể chim nên mình không đi,với lại nó có 2 mùa mình tính dưỡng thêm cho e nó mùa nữa,nó chơi hao lực quá nên mình phải luyện thêm mới chinh chiến được,nó mới chơi được tầm trên 2h chút,đủ uống nước,có cơ hội bạn ghé ra chơi.Thân!

minhtuan211

T tuyển dc em chim chơi cánh đẹp quá, lúc nào rảnh thì đi với Hoàng vô thăm trường chim của m nghe.
có cơ hội e sẽ vào,nghe a Hoàng nói về a cũng nhiều mà chưa có cơ hội gặp,chúc a chim cò luôn căng lửa.

aphu_phonui

trước tiên phải công nhận con chim của bác hay không chê vào đâu được .nhưng mình nghe clip có nghe giọng chim mái là con nào đấy. chim hay đấy bác cố gắng chăm luyện tập thường xuyên nhiều chim càng hay

minhtuan211

trước tiên phải công nhận con chim của bác hay không chê vào đâu được .nhưng mình nghe clip có nghe giọng chim mái là con nào đấy. chim hay đấy bác cố gắng chăm luyện tập thường xuyên nhiều chim càng hay
Đó là con chim mái trong nhà đó bạn,e nó đã chơi jan nhiều chim rồi,ông a mình thử độ lì của nó với chim cứng như thế nào thôi,một số ae thắc mắt nghe tiếng chim mái hi.hi...các bác cứ sợ lai chứ nhà mà có bôi cứng rồi thì không sợ lai mấy đâu bác,có con mái cho chim nó sung,như a e mình ý mà :eek:

tanhoangkts

Con này thì cần j luyện tập nữa PC và nước đấu đã được mọi người ở hội nhìn nhận rồi hihihi vấn đề là thời gian để chim ổn định nữa là ok. Con Bato của Trực ah ku Tuấn.
Cố gắn nuôi cho tốt nha nếu chán alo anh nha kung:p