Bổi vip dương hòa

tinbmt1975

theo em thì con này đã thay lông lồng rồi chứ bổi tinh mà đứng gần quay nó ko nhảy mà đấu tỉnh bơ như thuần vậy rất khó ( em này ít nhất củng 8 tháng ) ko đúng mong bác chủ bỏ qua ( chim hay bác chủ ơi ) chúc mừng bác
Con Dương Hòa Đức đưa anh, bữa nay vẫn chưa thuần, lâu thuần thật nhảy kinh, được cái giọng rất hay.

mình chơi chim bổi nhiều năm nay mà chưa thấy con nào còn lông rừng đấu tỉnh thế này cả....chúc mừng bác...kaka!

thangaka

Em này đc mấy tháng thôi bắt ở rừng về là thay lông, chủ cũ nuôi toàn cám bavi chim lên lông k tốt về tay mình sang cám tự làm 5 hôm rồi thử kẹp em nó chơi như thế đó, mà con này mình phải mua 4 con mới mua đc e nó, mà giá nó cũng chát vãi ra vì là bổi vip rồi lại xuất thân từ vùng dương hòa nữa, em nay thuần người dợt dãi thuuwongf xuyên em nó sẽ là chiến binh.

thangaka

Con bổi này quậy như chủ nó vậy. Mang con bỏ chợ, qua nay mà ko vào reply cho ae để ngóng muôn gãy cổ luôn ah. Hôm bữa NB có 2 giải mần ăn đc j ko thắng?
Hôm đấy mình bên ban tổ chức làm giám sát, tạo sân chơi cho ae, nên không mang con nào đi

thai bao son

Mới có thành viên về với đội của mình chim mộc mà bố láo lắm cơ chỉ sợ người chim thì chẳng sợ con nào cả. Em nó bên tay trái màn hình lồng ép mộc
[/QUOồng trông con lồng tre thứ 3 từ bên trái qua là chim nào của huế vậy anh nhìn nó e thấy quen quá

thangaka

Mới có thành viên về với đội của mình chim mộc mà bố láo lắm cơ chỉ sợ người chim thì chẳng sợ con nào cả. Em nó bên tay trái màn hình lồng ép mộc
[/QUOồng trông con lồng tre thứ 3 từ bên trái qua là chim nào của huế vậy anh nhìn nó e thấy quen quá
3 con đấy đều là chim vùng dương hòa đó bạn

duccas

Con bổi mà hay giữ vậy.Có giao lưu kg bạn?mình bổi nhiều nhưng toàn xà lách kg.

vietthangek

Chú bổi này phải 2 mùa trở lên rồi đúng không bạn. Vì mình chơi toàn chim bổi thôi. Khoảng 2 mùa lồng là chơi tuyệt chẳng ngại con nào, khỏi lo về giọng, chết cầu. Chim bổi khi đã chơi sàng cầu hay lắm. Chúc mừng bạn !