Bổng dưng ko tắm

phamkien25

Chào cả nhà, hiện mình có 1 chú lúc trước tắm cũng rất nhiều mỗi lần tắm là ướt sủng như chuột mắt mưa vậy mà hơn 1 tháng này em nó thay lông thế là ko chịu tắm nữa mới đau chứ......? ai có cách chữa trị chỉ mình với

King Bird

Chào cả nhà, hiện mình có 1 chú lúc trước tắm cũng rất nhiều mỗi lần tắm là ướt sủng như chuột mắt mưa vậy mà hơn 1 tháng này em nó thay lông thế là ko chịu tắm nữa mới đau chứ......? ai có cách chữa trị chỉ mình với
Chim nó có lúc nọ lúc kia bạn ơi. Có lúc bạn cho tắm 2 3 lần 1 ngày nó vẫn tắm ùm ùm. nhưng vào thời gian con chim thay lông. nếu thể lực ko tốt và yếu thì nó sẽ ko tắm. đấy là chuyện bình thường.bạn cũng có hôm mệt thì ko tắm đó thôi

phamkien25

Chim nó có lúc nọ lúc kia bạn ơi. Có lúc bạn cho tắm 2 3 lần 1 ngày nó vẫn tắm ùm ùm. nhưng vào thời gian con chim thay lông. nếu thể lực ko tốt và yếu thì nó sẽ ko tắm. đấy là chuyện bình thường.bạn cũng có hôm mệt thì ko tắm đó thôi
Ko mệt cũng tắm chỉ có nhậu vào xỉn ko dậy nổi thì chịu thôi hehe

King Bird

Đùa tí cho vui chứ, tại em nó ko tắm thì lông mới ra nhìn bẩn lắm may là mình nhốt lồng vuông có khay lấy phân đó mà nhìn bẩn ghê........
bạn mình hôm trc tắm cho 1 con. xong treo lên chỗ cổng cho thoáng để tắm con khác. đang ché tự nhiên rụng phát. hóa ra trúng gió. 1 tuần nay chưa khỏi :D

minhche17

chim thay lông cũng như phụ nữ mới sinh dậy vậy......dở tính và thay đổi nết nhiều
bạn tập kèm với mấy con biết tắm đấy, kè chung sát lồng vào
cách này là hiệu quả nhât đấy