bộ đội hải quân tìm chào mào mồi nha trang-cam ranh

bodoitruongsa

Nhìn trong rừng chim nhiều quá mà không bắt được mong muốn có một con mồi kiếm chim già rừng nuôi, do căn cứ quân sự không có người bẫy chim còn nhiều lắm các đàn anh có chim mồi chia sẻ em cám ơn các bác nhiều!

bodoitruongsa

Thấy anh em chơi chim và bình luận cũng nổi máu ghiền kiếm một em về thử sức xem sao!

neo

bạn dẫn mình vô được kg , nếu được thì bữa nào thứ 7 chủ nhật mình kéo chiến hữu ra , ở đâu thì kg biết chứ vùng như vậy Neo đi 2 mồi 1 ngày kg dưới 3 con , ngoài ra mình còn mọt con an khê trước đi mồi sau này kg đi nữa , thứ 3 này gởi vô SG cho mình là 3 con mồi

chim chỗ bạn nói là ở đâu vậy bạn

bodoitruongsa

bạn dẫn mình vô được kg , nếu được thì bữa nào thứ 7 chủ nhật mình kéo chiến hữu ra , ở đâu thì kg biết chứ vùng như vậy neo đi 2 mồi 1 ngày kg dưới 3 con , ngoài ra mình còn mọt con an khê trước đi mồi sau này kg đi nữa , thứ 3 này gởi vô sg cho mình là 3 con mồi chim chỗ bạn nói là ở đâu vậy bạn
căn cứ quân sự cam ranh cuối tháng mới đi biển về giờ đang ở trường sa nếu bác ra được cứ gọi lúc nào cũng ok.nhượng lại em 1 con mồi đi được ko bác

bodoitruongsa

Định giao lưu vói bạn con bổi mà nghe phán chào mào nướng ngon thì cụt hứng luôn rồi
Mình đang nuôi cu gáy cũng vậy mà đi bẫy có phát sạp được 40 em chọn những em hay để nuôi và cho bạn bè còn dở thịt chứ thả hả bạn. Con chào mào chưa bẫy lần nào hic

neo

căn cứ quân sự cam ranh cuối tháng mới đi biển về giờ đang ở trường sa nếu bác ra được cứ gọi lúc nào cũng ok.nhượng lại em 1 con mồi đi được ko bác
mình giờ đang có 1 con mồi bẫy chính và 1 con chim tập mồi , còn con an khê mình tuyển dùm cho AE org thôi , có gì mình inbox cho bạn nha

bodoitruongsa

mình giờ đang có 1 con mồi bẫy chính và 1 con chim tập mồi , còn con an khê mình tuyển dùm cho AE org thôi , có gì mình inbox cho bạn nha
Ok cảm ơn bạn có gì tuyển dùm mình nhé. Nhưng cuối tháng mình mới vào bờ đc

chaomaopr

Mình đang nuôi cu gáy cũng vậy mà đi bẫy có phát sạp được 40 em chọn những em hay để nuôi và cho bạn bè còn dở thịt chứ thả hả bạn. Con chào mào chưa bẫy lần nào hic
Bẫy 1 phát 40 con chắc là bẫy.lưới và đây là kiểu bẫy đễ lấy chim ăn thịt. Nếu bạn thích kiểu này thì mua mua chào mào mồi làm gì. Mua lưới bẫy cho lẹ . Bẫy lưới chào mào ko cần dùng mồi như bẫy lưới cu gáy đâu bạn

tnonline02

Bẫy 1 phát 40 con chắc là bẫy.lưới và đây là kiểu bẫy đễ lấy chim ăn thịt. Nếu bạn thích kiểu này thì mua mua chào mào mồi làm gì. Mua lưới bẫy cho lẹ . Bẫy lưới chào mào ko cần dùng mồi như bẫy lưới cu gáy đâu bạn
Cấm săn bắt dưới mọi hình thức:mad:

bodoitruongsa

Mình biết đó là bẫy chim thịt ko nghe dc giọng và cách chơi của con chim nên mới tìm mua chim mồi mà. Bạn có con mồi hay con bổi nào chơi được nhường lại mình một con chơi với

chaomaopr

Mình biết đó là bẫy chim thịt ko nghe dc giọng và cách chơi của con chim nên mới tìm mua chim mồi mà. Bạn có con mồi hay con bổi nào chơi được nhường lại mình một con chơi với
Chim mình toàn cùi mía ko.chim ra cội toàn chơi "đầu, cổ, cánh " nên ko thể share cho bạn được, thông cảm nhé bạn. Hi hi