Ba Tơ xòe mềm

Click22

Em theo chân các cụ cũng khoe thằng e mới thay xong lông đuôi. :) chim còn yếu nên k thể hiện đc chuẩn giọng của nó. Các cụ ngắm tạm đuôi nhé ^^

minhtuan211

Like cho chim quang ngai,a ju toan hag ngon ko hi,e o q.ngai ma con kho kiem,dot truoc co con xoe canh buom na og a choi cug ne qua nen nhuog lai,h kiem lai cho vua y minh kho qua.

ti_do85

Chim nuôi lâu chưa bác? Chim mua ở đâu vậy? Xòe mềm là mình khoái ah

truongvuongminh

Theo cá nhân mình thì những em xòe chơi phong cách thì đi dợt cội với cafe thì không gì bằng rùi,còn thi thố thì mau hết lực và nhiều yếu tố khách quan nưa,hi có gì không đúng mấy bác bỏ qua.

xyz_badboy_xyz

Ngọc Thụ Lâm Phong
Có vẻ như chim quãng ngãi vùng Ba Tơ - Minh Long hay có xòe mềm.. Nhà mình 1 em MInh long và 2 e Ba tơ khi căng đều xòe và lắc đuôi khi đấu..

lexuschantrau

ôi giống em của mình quá, bọng cũng giống luôn mà em của mình đang giai đoạn hoàn thiện lông yếu nhất nên giọng ko đc căng bằng, quá đã :D

Click22

Theo cá nhân mình thì những em xòe chơi phong cách thì đi dợt cội với cafe thì không gì bằng rùi,còn thi thố thì mau hết lực và nhiều yếu tố khách quan nưa,hi có gì không đúng mấy bác bỏ qua.
Hì. đây chỉ là 1 phút bốc đồng thôi bác ạ. chứ em nó chơi từ tốn lắm. lâu lâu có ché cái. chứ k chơi dồn dập ntn đâu. cảm ơn bác chia sẻ

Click22

ôi giống em của mình quá, bọng cũng giống luôn mà em của mình đang giai đoạn hoàn thiện lông yếu nhất nên giọng ko đc căng bằng, quá đã :D
hay quá bác ak. thay lông yếu mà ntn thì xong lông chắc khó tưởng hơn ^^