batơ lở tích đấu cội

Mickeycm.batoqn

Mới có tí nắng đêm em nó chem tí,lòng tron nha mọi người ,em này mới 2,5 mùa nhưng nết chơi đẹp siêng ché,cánh nhanh.
Mod hay ae chỉnh. Clip dùm
thank all

Sửa bởi Amin:

tanhoangkts

Nói đừng buồn nha Bảo. Chim hok có j đặt sắc, lơ chim bỏ nước,ré vu vơ, lần sau quay tổng thể 1 tí và ít di chuyển chim tơ thì hok sao nhưng bổi nó sợ.

dieu

theo em thì chim mới 2,5 mùa chơi như vậy là khá rồi, nhưng nết chơi vẫn chưa tĩnh chim cho lắm chắc là do bác quay phim làm chim sợ dẫn đến việc lơ chim bỏ nước. cánh hơi ít nhưng ra cánh nhanh ché lực, con này chăm thêm 1 mùa nữa cho nó đứng chim thì cũng có thể nó chơi khá hơn. diệu thân !

Mickeycm.batoqn

Con này cf 2 tiếng trở lại là vừa đẹp,em nỳ chơi nhanh,nên ko có lực để chơi lâu.vẩn còn hơi chao nên quay gần en nó hơi chậm nhịp lại.

cmtegiac

Nói đừng buồn nha Bảo. Chim hok có j đặt sắc, lơ chim bỏ nước,ré vu vơ, lần sau quay tổng thể 1 tí và ít di chuyển chim tơ thì hok sao nhưng bổi nó sợ.
Bác Hoàng nhận xét chuẩn quá. EM này chim tơ chơi k có gì đặc biệt cả, mùa sau chắc cũng thế. Chú Bảo lần sau quay thì đừng có rung tay nhé xem chóng mẹt quá

6. Chú coi đoạn sau ko thế chú Tùng,em lồng vuông chim.para game.
Bác Bảo thì ghê rồi, chim paragame nhưng thấy thích mà, cái sở thích đâu ai ép được, nết chơi đầm thấm chứ không khoa trương thùi biến mất:D em nói đúng không anh cmtegiac, quan trọng là phải chăm em kia thêm 1 mua nữa

cmtegiac

Bác Bảo thì ghê rồi, chim paragame nhưng thấy thích mà, cái sở thích đâu ai ép được, nết chơi đầm thấm chứ không khoa trương thùi biến mất:D em nói đúng không anh cmtegiac, quan trọng là phải chăm em kia thêm 1 mua nữa
em lồng tròn chăm mùa nữa a nghĩ cũng thế ah, nết nó thế khó lắm Tùng ơi

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Nhờ bác Hoàng đánh giá dùm em này có tương lai không nha (Con lồng tròn gần màn hình). Em mới tuyển nó với giá vừa phải