Buồn quá các bác ah. Mong các bác chia sẻ cùng và cũng là kinh nghiệm cho những ai hay phải đi công tác

hungblack

năm nay em ko chết chim nhưng vợ em lại mang bướm về nhà nuôi mới đau chứ..nghĩ lại bác vẫn hơn em nhiều vì đã có 1 chú chimquý.hehe

chichche

Chia buồn cùng bạn, ráng gầy lại đàn chim khác nha bạn, hãy giữ ngọn lửa đam mê mình luôn cháy.
Thân

hoantq

Member
Chia buồn với bác chủ. 1 tháng nay em cũng bị chuột xơi mất 3 em rồi. Cố lên bác nhé./.

B

bdsducmy4

Guest
Cám ơn bác đã viết bài lên cho mọi người tham khảo. Giúp bác lên cao nè ................................................................................

megamind

Cảm ơn các bác đã động viên. mấy hnay nản thật. em đang sửa lại mấy cái lồng bị chuột cắn. Lại bắt đầu gây lại từ đầu.

megamind

Em xin lỗi các mod cho em nhờ 1 chút thôi biết là vi phạm nhưng mong các mod bỏ qua. Em hi vọng có bác nào đó có em mồi nào tạm được thôi. chỉ cần mau miệng còn chưa cần mồi cứng. em về đào tạo dần dần. em bổi lỡ cũng được để lại cho em. Thời gian này em chưa có nhiều thời gian và kinh phí để tìm em mồi cứng và bổi xịn. em chăm cho đỡ buồn và có mồi để mùa má trắng tới có thể thỏa niềm vui. bác nào có xin inbox cho em. Em xin chân thành cảm ơn các bác và mod đã quan tâm

coem_05

Em xin lỗi các mod cho em nhờ 1 chút thôi biết là vi phạm nhưng mong các mod bỏ qua. Em hi vọng có bác nào đó có em mồi nào tạm được thôi. chỉ cần mau miệng còn chưa cần mồi cứng. em về đào tạo dần dần. em bổi lỡ cũng được để lại cho em. Thời gian này em chưa có nhiều thời gian và kinh phí để tìm em mồi cứng và bổi xịn. em chăm cho đỡ buồn và có mồi để mùa má trắng tới có thể thỏa niềm vui. bác nào có xin inbox cho em. Em xin chân thành cảm ơn các bác và mod đã quan tâm
Cũng có ý định tặng bác 1 em khi biết hoàn cảnh, nếu bẫy đc em tới sẽ liên lạc với bác nhé. Mong là mau có tin vui. Đam mê là không từ bỏ.

megamind

cảm ơn bác nhiều. Mong là sớm có tin vui em sẽ chờ tin bác. bác để lại cho em chơi đã là niềm vui rồi. bác để lại cho em em se hậu tạ lại bác. he2

2ndFACE

Chia buồn với lũ chim nhà bác,và chia vui nữa vì bác có quý tử, vợ em sắp sinh nhưng là công chúa ạ, em bán gần hết rồi...căn bản ít thời gian quá. bác ở HN phải k

megamind

Vâng em ở hà nội. em ở gần khu vực cầu tó thanh trì hà nội. ra trường rồi xin làm ở hà nội luôn. chắc bác cũng ở hà nội

mecm

chia bùn cùng bác,may là có thằng cu tí k bùn thuối ruột,bác đi công tác xa thì gởi chim cho ae chơi chim cùng,hoặc mang ra cội chim gởi cho an tâm

Xin chia buồn cùng vs pác , ở thôn quê thì chuột nhiều , chứ A/E ở thành phố thì rất ít chuột nên , cũng để lo . Chúc pác mau sớm có chim để đi rừng .
Thân .

vuphat

Chẳng biết nói với bác thế nào. hôm trước e cùng mới mất e phong sơn , hơn tuần rồi mà vẫn nhớ em nó. chia buồn và chúc mừng bác .

megamind

Em cũng ở thành phố đó chứ. Nhưng nhà gần cánh đồng. bắt hết lại có, 3 năm nay mình không bị cắn con nào nên đâm ra chủ quan. sơ sầy 1 tí là mất hết. Em cũng đang sửa lại lồng rồi, cũng mong sớm có chú chim mới nuôi cho đỡ buồn chứ có hôm em mơ vẫn thấy 3 chú hót.

coem_05

Em cũng ở thành phố đó chứ. Nhưng nhà gần cánh đồng. bắt hết lại có, 3 năm nay mình không bị cắn con nào nên đâm ra chủ quan. sơ sầy 1 tí là mất hết. Em cũng đang sửa lại lồng rồi, cũng mong sớm có chú chim mới nuôi cho đỡ buồn chứ có hôm em mơ vẫn thấy 3 chú hót.
Khổ thân chủ thớt, ám ảnh quá.

anmay102

Chia buồn cùng bác.E cũng đang tính để tết về quên sao cho hơn chục đứa con được an toàn đây