các bác xem giùm chú này nha. cho e xin ý kiến. thấy nó mà chán :(

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
bao nhiêu tuổi lồng vậy, bổi mới về lồng mà như thế là ngon quá rồi

hoangtuvuitinh

chim này e mua của em anh Tú mà. uy tín ko ngờ chán vậy. phóng sanh bay lun 800k của e :((((

chuột nhắt

ác. anh em tuyển hộ chắc không đến nỗi thế đâu. bác nuôi 1 thời gian nưa xem thế nào? :)

cmtegiac

đưa link FB làm gì bạn, bổi thì từ từ chứ. Mình có con bổi 6 tháng lồng nhảy như điên nhưng ra cội là sổ

baoan193

chim này e mua của em anh Tú mà. uy tín ko ngờ chán vậy. phóng sanh bay lun 800k của e :((((

Mình cũng có 1 con Trà My 1 mùa, mua cách đây khoảng hơn tháng rưỡi, tung còn hơn cả chim bổi nhưng đc cái vắng người là đứng sổ khá tự tin do anh chaomaoQuangNam tuyển giúp mình vs giá 700k ( giá gốc 800k). Tướng tá còn tội nghiệp hơn con của bạn nhìu. Nhưng bữa ni cũng tạm tạm rồi. Bạn kiên nhẫn nuôi thử xem.

xuanhuy008

bổi thì từ từ chứ bạn! chơi chim mỗi người mỗi phong cách. có người nói con đó vậy ok, người kia bảo không ok. tốt nhất nên tự tay mình chọn. nếu đã nhờ tuyển hộ chim thì bạn nên tìm hiểu phong cách chơi, mức độ uy tín....đừng để mất lòng anh em. chơi là chính mà!

hoangtuvuitinh

lúc đầu em anh tú kêu đem ở huế vô. nó bị đau chân, mà e quen thân nên củng liều lấy về nuôi. chừ nó hết đau chân lâu rồi mà sổ yếu quá. lúc sổ lúc ko. hứng lên là sổ. bó tay

hoangtuvuitinh

thì vì uy tín nên e mới lấy nó với giá 800k ko nói 1 lời. về đem đi trường có ông a chơi chim kinh nghiệm kêu nó mà giá 800k hã. cho a, a củng ko thèm nuôi. e bùn dễ sợ lun :(

jang

mới đem về thì phải kiên nhẫn nuôi thêm tg nữa chim quen mới lấy lại lửa dc chứ bác