các bác xem giùm chú này nha. cho e xin ý kiến. thấy nó mà chán :(

long3739

Bó tay bác thật.
Vạn sự khởi đầu nan.Chưa gian nan mà bác đã nản.
Bổi thì phải như thế.Bác ráng để một thời gian đi.
Nóng vội sẽ hỏng hết đại sự bác ơi

hoangtuvuitinh

tks mấy bác. bây giờ e nó chơi tốt lắm. đúng là ko nên dục tốc bất đạt thiệt :)

cm58bmt

thui đừng bùn bạn ơi.ai nên khôn mà chẳng giại đôi lần.thả đi bạn.kiếm con khác mà nuôi.thấy con này không ham.chim ma hay thì khoảng 3 tháng lồng là hót rồi chứ không phai keu nhu con chim của bạn đâu.huống gì con của bạn 1 mùa rồi.với giá 800k thì chém wa

Tiger lee

www.chaomao.org
thì vì uy tín nên e mới lấy nó với giá 800k ko nói 1 lời. về đem đi trường có ông a chơi chim kinh nghiệm kêu nó mà giá 800k hã. cho a, a củng ko thèm nuôi. e bùn dễ sợ lun :(

Có thể ông Anh của bạn chỉ nuôi chim vài Chuc triệu nên ông chê chim bổi Là đúđu rồi bum làm gì.

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
thì vì uy tín nên e mới lấy nó với giá 800k ko nói 1 lời. về đem đi trường có ông a chơi chim kinh nghiệm kêu nó mà giá 800k hã. cho a, a củng ko thèm nuôi. e bùn dễ sợ lun :(
chim mình đã nhờ a e tuyển hộ,nếu ko vừa ý thì thôi mình tự đi tìm con khác.Đồng ý là đồng tiền cũng quan trọng nhưng ko nên đôi co,phàn nàn ở trên này vì có như vậy chẳng thay đổi đc j mà còn mất lòng ae.Như a vừa rồi bắt 1 con TM trị giá = 10 lần chim e mà nhìn thấy còn nản hơn chim e nữa mà có sao đâu.Hãy từ từ thôi e.Chơi chim luyện trí

xellosak

Chơi chim luyện trí chuẩn quá , em cũng mới tập nuôi được 3 con bổi già 2 con bổi đầu mùa 2 tháng cũng đứng lồng nhưng mà sổ hơi yếu còn 1 em bổi già thì thôi đứng xa 10m không nhìn nó thì thôi chứ mà nhìn nó là y như thấy giặc nhảy vô độ =))

pepsi47

Moderator
Đã chơi chim thì phải kiên nhẫn và lập trường vững vàng mới dìu dắt em nó lên thành tài được bạn ah đừng nôn nóng mà làm hư con chim uổng lắm.

thaiduykha

Anh em trên diễn đàn tuyển giúp chim là vì mình tin tưởng họ mới giúp cho cái niềm đam mê của mình .
Nuôi chim luyện chí bạn đừng có nản qua một mùa nữa xem nó thế nào , chủ yếu là do mình chăm chim nữa .
Đừng đỗ lỗi cho người chọn giúp vì họ đã bỏ công giúp mình mà ...!

truongks

bạn không được nóng ruột. cái gì cũng có cái giá của nó bạn à. chơi chim là vậy mà kiên nhẫn chờ đợi chăm sóc chu đáo thì nó sẽ không phụ mình đâu. còn phần Bác Tú tuyển chim cho anh em thì trên diễn đàn ai cũng biết . bạn cứ yên tâm về chất lượng bác Tú tuyển nhé. anh em trên diễn đàn nhờ bác Tú nhiều mà, đừng vì những lời nhận xét không đúng mà nghĩ sai cho anh em ban nhé. chúc bạn và chim nhanh tìm lại được phong độ