Cách chữa chim đi ngoài

• Người khởi tạo B@B
  • Ngày bắt đầu

B@B

Mình có chú chim vùng khe vàng bị đi ngoài chữa đủ cách không khỏi nào là chè xanh, dứa, rồi bio MV tất cả đành bó tay. Chú chim giong hay đẹp đang đau đầu nhức óc tiếc chú em quá. mò mẫn tìm cách trị vậy là lang thang trên mạng vào các dđ chim cảnh của thái chộp được bài thuốc quý. không biết tiếng thái ra sao vậy là phải nhờ anh chorome dịch hộ. Chú chim của mình lành bệnh đi phân khô đẹp sau 3 ngày điều trị.
Share cho AE nào quan tâm: nữa cóng nước 1 dọt mật ong khấy đều buổi sáng cho vào trưa đổ rồi trộn tiếp 1 lần nữa tối trước khi trùm áo lồng đổ đi mai lại tiếp tự như vậy. nhớ là phải mật ong thứ thiệt.
Chúc vui.

toprui

Một kinh nghiệm hay, cảm ơn bạn nhiều, chúc bạn vui vẻ với gia đình ORG.

cmtegiac

Mình có chú chim vùng khe vàng bị đi ngoài chữa đủ cách không khỏi nào là chè xanh, dứa, rồi bio MV tất cả đành bó tay. Chú chim giong hay đẹp đang đau đầu nhức óc tiếc chú em quá. mò mẫn tìm cách trị vậy là lang thang trên mạng vào các dđ chim cảnh của thái chộp được bài thuốc quý. không biết tiếng thái ra sao vậy là phải nhờ anh chorome dịch hộ. Chú chim của mình lành bệnh đi phân khô đẹp sau 3 ngày điều trị.
Share cho AE nào quan tâm: nữa cóng nước 1 dọt mật ong khấy đều buổi sáng cho vào trưa đổ rồi trộn tiếp 1 lần nữa tối trước khi trùm áo lồng đổ đi mai lại tiếp tự như vậy. nhớ là phải mật ong thứ thiệt.
Chúc vui.
vấn đề mấu chốt là phải sắm được mật ong thứ thiệt bạn nhỉ

xyz_badboy_xyz

Ngọc Thụ Lâm Phong
chim nhà e cho ăn cám CADN cũng xuất hiện việc đi ngoài . Chim ỉa phân ướt màu vàng và hôi , còn 2 chú thì phân khô k ướt và có mùi thơm của cám nhưng lại k có hình mà cũng nát luôn..
Theo mọi ng e nên làm thế nào, e mới cho ăn khoảng 20 ngay trở lại đây thôi

mecm

kinh nghiệm quý báu,lỡ xài k đúng mật ong thiệt chất e nó ỉa chảy như trời mưa quá

Tominhcuong91

Mình có con chim đi ngoài. Mình cũng chữa các kiểu . Nhưng một hôm mình cho vào lồng lực tự nhiên nó về lồng phân khô rong luôn. Hay do nhiều chất quá nên phải cho nó hoạt động để chất sinh công nhỉ

lebinhmobile

vấn đề mấu chốt là phải sắm được mật ong thứ thiệt bạn nhỉ
Mật ong nếu hiệu quả là mật ong rừng, giá khoảng 450k-500k, rất khó kiếm.
không những chữa cho chim mà còn cho mấy anh nhậu nữa, nhậu nhiều tuột men , làm 1 ly (ly uống trà) sẽ thấy hiệu quả.

nguyenhoa142

thanks đã chia sẽ
nhưng minh cho uống như chủ thớt thì uống trong vòng bao lau thì chú chim minh hết bệnh đi ngoài,mình cũng có chú chim đi phân lỏng thường xuyên và giùm mọi cách nhưng cũng chịu,đi phân lỏng làm cho chú chim cưng của minh lúc nào cũng yếu lửa chơi ko bền ,huy vọng lần này cho e nó uong mật ong thử hy vọng có kết qua khả quan

Mickeycm.batoqn

chim nhà e cho ăn cám CADN cũng xuất hiện việc đi ngoài . Chim ỉa phân ướt màu vàng và hôi , còn 2 chú thì phân khô k ướt và có mùi thơm của cám nhưng lại k có hình mà cũng nát luôn..
Theo mọi ng e nên làm thế nào, e mới cho ăn khoảng 20 ngay trở lại đây thôi
Nếu bạn ở miền Bắc mà dùng cand ko hợp lắm.vì cand nhiều tính mát.chỉ thích hợp với chim miền trong và Trung Bộ.hiện có một loại cám sản xuất và đóng gói theo công nghệ của singapo có thể đổi cám chim ko bi sốc cám.nếu bạn muốn thì inbox mình chia sẻ.cám này đóng gói theo công nghệ sấy lạnh qua 28 độ c tiệt trùng và hút chân ko giúp chim bạn ko bị ỉa chảy.