Cám ơn Anh Nam - Chec!

Chú Minh Long Anh tuyển cho em quả thật rất ưng ý. Gọi điện cho Anh lúc mua nó Em có cảm giác Anh tiếc nó...
Đến ngày hôm nay là ngày thứ 3 nó ở nhà em, vẫn chưa ăn cám, nó vẫn chỉ xơi chuối. Về nhà em giọng rát hơn là trong clip ở nhà anh
Nhờ có chú chim này em mới cảm nhận cái "lửa rừng" thật là ghê gớm. Trải qua quãng đường từ Quảng Ngãi về Tuyên Quang, em vừa cho sang lồng nó đã sổ bọng..mấy ngày hôm nay nó chỉ ăn chuối nhưng nó ra giọng rát lắm, vì trong thời gian vào cám nên em chưa quay clip nó ở nhà mới. Up tạm clip tại nhà Anh để anh em chém nhẹ cho nó nhanh ăn cám.

vukienvp

Chúc mừng bạn đã sở hữu đc chú chim ưng ý.
Chim bóng bộ đẹp quá, rất tĩnh chim.

Cám ơn bạn, chú Minh Long này bướng quá, Anh Nam bảo cắt lát miếng chuối cho vào lọ cám lắc để cám dính vào nhưng sau một ngày nó vẫn ị phân chuối. Mình đang tính giã cám thành bột rồi miết vào chuối cho nó...

caube1002

Cám ơn bạn, chú Minh Long này bướng quá, Anh Nam bảo cắt lát miếng chuối cho vào lọ cám lắc để cám dính vào nhưng sau một ngày nó vẫn ị phân chuối. Mình đang tính giã cám thành bột rồi miết vào chuối cho nó...
bạn cứ làm như vậy sau 1 tuần em nó sẽ ăn cám thôi. bổi vận chuyển đường xa như thế là quá chất rồi. chúc mừng bạn nhé.

Chéc

lật đật san chim đi gửi làm nó bị sổng ra, con này trâu bò thật, một lát quay lại lao vô liền.:D, chắc muốn ra tuyên quang hay sao ấy.

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
bổi tỉnh quá, tương lai rạng ngời
con bên phải hình như mỏ+đầu có gì lạ lạ

biohlala

nói về giọng minh long thì hay rồi . chúc mừng bạn . bạn inbox cho mình giá tham khảo chim bổi với nha