Cám Tín Gia Lai

Hải Băng Giá

Anh em nào dùng cám này rồi có thể cho em biết cám tốt không, dùng có ảnh hưởng nhiều tới chim không ạ. Em có nghe qua anh em dùng rất tốt, chim thay lông xong lên lông mướt đẹp, chim ăn rất căng lửa.

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Có 1 cách là bạn nên thử nghiệm 1 chú nha. Chứ chủ của cám trả lời thì 100% là tốt nha. Như mình muốn tin cám thái tốt hay xấu có 1 cách duy nhất là thử nghiệm. Sau khi thử nghiệm là có kết quả ngay. Very good

mecm

thôi tự tay làm là chất lượng 1,vì con chim bạn k phụ thuộc vào cám ngta

oliveken1989

Anh em nào dùng cám này rồi có thể cho em biết cám tốt không, dùng có ảnh hưởng nhiều tới chim không ạ. Em có nghe qua anh em dùng rất tốt, chim thay lông xong lên lông mướt đẹp, chim ăn rất căng lửa.
nghe mấy ông cung chơi chim chỗ mình cho ăn thấy chim sung và mướt lông lắm, kakka nhưng mình thì ko dùng mình chỉ tự làm thôi.

hunggl

Chắc phải tự mình thử nghiệm thôi anh Hải ak! mà ở đây có ai đã test qua cám Thái chưa vậy? Cho mình biết kết quả được không?

doankhucthu

Member
Anh dùng cho 2 con đang thay lông ở nhà vì thời gian đi làm nhiều quá không có thời gian làm cám. 2 chú đang đổ lông khá đẹp, lông đít đỏ hơn hẳn, 1 em mồi suy lông đang có dấu hiệu phục hồi khá tốt. Tất nhiên bổ sung thêm cào cào, hoa quả hey.

Pleikupho

dùng đi a.hải kết quả ok. a thấy chim dàn dưới thanh thảo ai cũng dùng mà

Sung - AK

mình dùng cám Tín Gia Lai được 1 tháng nay. mình thấy cũng ok, chim đi phân đẹp, hót hét cả ngày, cám đó có vị ngọt nên chim thích ăn. mình trộn 3 loại cám, thấy chim ăn cám Tín Gl nhiều hơn.

gravita82h3

dùng thử cám anh tín mới 2 tuần mà khác hẳn :D
mà hôm nay bác lên Kon Tum chấm thi à...... khi chiều đi học về ghé chỗ ông Sang ( cu anh bán chim ) nghe nói anh lên :D ông Nam ( chủ chú chim giải nhất ) dẫn anh lên à

tingialai

dùng thử cám anh tín mới 2 tuần mà khác hẳn :D
mà hôm nay bác lên Kon Tum chấm thi à...... khi chiều đi học về ghé chỗ ông Sang ( cu anh bán chim ) nghe nói anh lên :D ông Nam ( chủ chú chim giải nhất ) dẫn anh lên à
Cám ơn em đả nắm bắt thông tin .sáng nay nhận được lời mời từ hội chao mào DƯƠNG HIỂN TỈNH KON TUM và được hội đề cử làm trưởng ban trọng tài và cuộc thi được thành công tốt đẹp một điều bất ngờ khi chủ chim đoạt giải nhất tâm sự với anh em trong cuộc giao lưu đã dùng cám TINGIALAI gần 3 tháng nay được vô giải nhất .Anh cũng rất vui mừng sự thành công của cám của ANH đã được các anh em hưởng ứng . chúc chú chim em sau này cũng như vậy

Sung - AK

cám Tin Gl mình dùng thấy ok, nhưng giá hơi chát, hix. 15k 100g, nhà 8 con, hix, (tại còn đang học nên kinh phí có hạn):eek:

nhox1992vs

phungchaomao Đang Ngoại tuyến
Trứng Chào Mào
phungchaomao's Avatar Ngày tham gia
Dec 2012
Cảm ơn
9
Được cảm ơn 144/67 bài
Có 1 cách là bạn nên thử nghiệm 1 chú nha. Chứ chủ của cám trả lời thì 100% là tốt nha. Như mình muốn tin cám thái tốt hay xấu có 1 cách duy nhất là thử nghiệm. Sau khi thử nghiệm là có kết quả ngay. Very good