Cây nhà lá vườn post giải trí chơi chim nhà binhkylove

binhkylove

Con này vừa xong lông nên post chơi làm quà giao lưu forum mới , mấy bác nào xem rồi đừng chém em nó nha , hi vọng mai đi dợt sẽ post clip hay hơn

Đây là clip giao lưu nhà hàng xóm với 1 đống chim Bình Dương và Bình Định

VipClub

Vua Chào Mào
herr bác hình như lấy về lại từ bác bình bên đà nẳng phải ko. có vẻ em nó chưa có lửa củi mấy nhỉ .bác cố gắng chăm nó và quay clip em nó đi trường nhé. chúc mừng bác có chú chim hay.

Leodevincy

Chào mào Việt
Clip 1 thì chim đang dần có lửa đấy chứ, ráng chăm vào và cho dợt thì em nó lấy lại lửa ngay đó mà. Chúc mừng chim đẹp,

binhkylove

hic , em tên Toàn , bác nào trên mạng cũng kêu em bình hết vậy :( , nick name thôi

VipClub

Vua Chào Mào
hic , em tên Toàn , bác nào trên mạng cũng kêu em bình hết vậy :( , nick name thôi
biết em tên toàn rùi. anh đang nói hình như em SK này là lấy lại của anh VanBinhHo phải ko. của bác bình ngoài đà nẳng ấy. chứ anh với em giao lưu vài lần rùi mà ^^

binhkylove

Sáng này em nó bị sẩy ra ngoài lúc quên đóng cửa lồng , nhưng em nó dạo chơi tầm 2 tiếng sau đã về chuồng :) mừng quá các bác

Leodevincy

Chào mào Việt
Sáng này em nó bị sẩy ra ngoài lúc quên đóng cửa lồng , nhưng em nó dạo chơi tầm 2 tiếng sau đã về chuồng :) mừng quá các bác
hic hix, vậy là em quá hên rồi. Hiếm có trường hợp nào mà hên như em. Đúng là chim của ta thì mãi thuộc về ta... haha

khanhchaomao

Sông kôn cũng có vài e, mà chưa có lửa cuổi gì hết :(( Mai mốt úp vài clip về mấy chú chim ở nhà