có ai giao lưu ở quận thanh khê đà nẵng k

truonglun79

vì điều kiện học tập nên mình cũng k đi nhiều được, hy vọng có ae nào đó gần đây giao lưu cho vui:rolleyes:

trongkhuongbd85

mình ở quân liên chiểu đây nhưng nhưng Chu hay thì Tuyên về quy Nhơn hết nhớ tiếng hot qua nên mớimua một em bôi cũng rất Tuyết

trongkhuongbd85

đoan gần bên xe đo bác bác chơi được mây chú giống chim miền nao minh nuôi nhiêu làm nhưng nhưng em có số má thì về qui nhơn nhà hết rồi đang chơi em bôi huế hay nhưng nhác lám minh 28 tuổi rất vui làm sên anh em mê chào mào

truonglun79

đoan gần bên xe đo bác bác chơi được mây chú giống chim miền nao minh nuôi nhiêu làm nhưng nhưng em có số má thì về qui nhơn nhà hết rồi đang chơi em bôi huế hay nhưng nhác lám minh 28 tuổi rất vui làm sên anh em mê chào mào
mình chơi chim nghiệp dư thôi, muốn kiếm ae ở gần để xin it kinh nghiệm nuôi thôi mà, hihih, bữa nào rảnh mình gé chơi

jenycuong

vay ah.vay ban lien he voi minh nha.minh gan san bong duc tri luon.co gi vao giao luu cho vui.thu 7 chu nhat minh ranh co gi alo nha
Không để số điện thoại vào bài viết, chú ý viết tiếng việt có dấu

Sửa bởi Amin:

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
nghe nói ở TK có 1 chú đạt giải ở Hội thi ở Hội an 1/4 à

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
mình ở quân liên chiểu đây nhưng nhưng Chu hay thì Tuyên về quy Nhơn hết nhớ tiếng hot qua nên mớimua một em bôi cũng rất Tuyết
Khi nào về Quy nhơn Điện thoại cafe nghe chú! A ở ĐN nhưng lại lập nghiệp ở Quy nhơn.

jenycuong

uh cung gan do, nhung khong phai cho xuong doc ma do dien voi san bong da do,co bai dat trong phia duoi nghia dia do, o tro gan do.To 53 phuoc ly ay.o do cung co nhieu nguoi choi lam, sang thu 7 va chu nhat co hoi chao mao o quan cafe nho gan benh vien lao do ban.Nhung minh thich choi giao luu binh thuong thoi ah.chu yeu trao doi kinh nghiem ah.co gi lien he voi minh nha sdt 0943701787 Cuong.

thanhvalivn110

có phải bệnh viên lao xuống cái đường đó tới quán cafe nhỏ nhỏ , gần cái chợ nhỏ nhỏ đúng không

jenycuong

uh cung gan dung roi do, o benh vien lao co 2 cho dot chim chao mao, mot la nhu ban noi gan voi cafe bao yen, con lai nguoc len tren duong benh vien Lao toi mot doan nua co quan chao banh canh doi dien co quan cafe giai khat nho nho ah.minh cung nuoi 2 con chim moi 1 thang, chim boi thoi nhung cham cung kha ky nen nhanh dan nguoi ban ah.Nhung giong hot chua duoc da dang, mac du ngay nao cung cho nghe am thanh chim hot tu may tinh va dien thoai, nhung cung chua thay tien bo gi ca.ban ranh thi mang chim len cho minh dot roi trao doi nha.

trongkhuongbd85

truonglun79 anh đang công tác ở đảo phú quốc rồi ở đà nẳng bửa nay có chim má trắng chưa em