Công bố kết quả những chú chim lọt vô vòng ck cuộc thi online lần 2

Leodevincy

Chào mào Việt
Thân chào toàn thể AE,

Trước tiên thay mặt BTC cuộc thi Chào Mào Online lần 2 xin gởi lời xin lỗi (nếu có chậm trễ) & lời cảm ơn đến BGK (Đã giành thời gian chấm thi dù rất bận rộn) cũng như toàn thể AE đã gởi clip tham dự & những AE đã ủng hộ cho hội thi trong suốt những ngày vừa qua.

Và sau đây là kết quả điểm được tổng hợp từ 3 giám khảo là anh doanlengoc, anh Luongdd, anh chaomao_mduc cũng như tổng hợp từ sự lựa chọn 10 người vô của anh Phan Thanh Huy, anh Soncuaro (Đã chấm 10 chú vô, còn những chú anh ko comment nghĩa là bị loại - Cái này sorry anh em nhé, vì hiện tại anh Soncuaro đang đi bẩy chim nhiều ngày trong rừng nên ko thể online, Leo chỉ nhắn dùm lời của anh)

Kết quả:

STTChủ chimTên chú chimAnh Đức chấmAnh Lương chấmAnh Đoán chấmTổng điểm 3 GKXếp hạngAnh Sơn chọnAnh Huy Chọn
01VipclubHuế bự7499752481VàoVào
028800hcmchungvui.CHAOMAO.ORG7294732392VàoVào
03thucdtĐồng Nghệ7592692363VàoVào
04linhbuudienKT27092732354VàoVào
05chào mào bổiBổi già7191712335VàoVào
06tuangiadtuDjokovic6591682246VàoVào
07Thuy_haingoLân nẹt bô6394592167VàoVào
08chào mào phong cáchBả6182682118VàoVào
09binchecheLũ quét6087592069KhôngKhông
10TinatinoMike Tyson52915619910KhôngKhông
11tuangiadtuAndy Murray65666319411VàoVào
12axnzonegoldNiềm tin55706318812VàoVào
13hungbowlingLý lắc59685918613KhôngVào
14doanlengoc4955695217614KhôngKhông
15tuangiadtuĐại liên51554415015VàoVào

Giải thích:

Từ STT 01 - 08, không phải bàn cãi vì các chú chim này đều xứng đáng vô vòng CK (Đồng nhất trí của 5 Giám Khảo)

STT 09: Tổng kết số điểm 3 GK, số điểm của thí sinh này khá cao, vẫn nằm trong top 10 thí sinh có điểm cao nhất. Riêng 2 GK là Phan Thanh Huy và Soncuaro ko đồng ý em nó vô vòng CK, tuy nhiên với số điểm cao của 3 GK còn lại thì nên cho em nó 1 cơ hội vô CK để thể hiện thêm.

STT 10: Tương tự chú chim STT09 ở trên, Mike Tyson cũng có số điểm cao tương tự và cũng nhận 2 phiếu loại của BGK Phan Thanh Huy và Soncuaro, tuy nhiên với điểm số cao và xếp hạng 10/31 chú chim tham gia giải lần này thì em nó được tạo thêm cơ hội vô vòng CK. Chúc may mắn nhà vô địch giải thi nội bộ chaomao.org mừng sinh nhật kỷ niệm 1 năm thành lập diễn đàn chaomao.org.

STT 11: Nhận được số điểm thấp hơn Mike Tyson và xếp hạng thứ 11, tuy nhiên Andy Murray vẫn nhận được 2 sự đồng ý của BGK Sơn và Huy nên em nó vẫn vòng CK thẳng tiến. Chúc mừng Andy Murray.

STT 12: Niềm tin của Vũ axnzonegold với số điểm 188 và xếp hạng 12 + nhận được 2 sự đồng tình của GK khó tính là anh Huy và anh Sơn nên em nó tiếp tục vô vòng CK.

STT 13: Lý lắc xếp hạng 13 với số điểm 186 ít hơn Niềm tin của Vũ 2 điểm, 1 số điểm khá xít xao, nhận được 1 sự đồng ý vô vòng CK của giám khảo Sơn và 1 phiếu phản đối của GK Huy, tuy nhiên Leo vẫn đặt cách để em nó vô vòng CK. Hãy cố gắng thể hiện nhé Lý lắc và chủ nhân hungbowling.

STT 14: Thấp hơn Lý lắc 10 điểm và vẫn nhận 2 sự ko đồng ý của BGK Huy và Sơn. Tuy nhiên, em nó vẫn rất xuất sắc xếp hạng 14 trên tổng số 31 chú chim tham dự giải lần này (Vẫn nằm trong top 15 con xuất sắc nhất), vẫn nên tạo 1 cơ hội để Bình Định đất võ thể hiện thêm ở vòng CK. Đề nghị BGK chú ý và chấm thẳng tay em nó ở vòng CK. :D

STT 15: Thí sinh cuối cùng lọt qua khe cửa hẹp là Đại liên của tuangiadtu, với số điểm 150, thấp hơn chú chim ở vị trí thứ 14 gần 30 điểm, tuy nhiên chú chim này nhận được 2 sự đồng ý của BGK Huy và Sơn nên em nó vẫn được trao cơ hội nhỏ lọt qua khe cửa hẹp vào vòng CK. Hy vọng em nó ko phụ lòng của BGK và BTC hội thi, thể hiện nhiều hơn ở vòng CK.

Xin chúc mừng các chú chim tiếp tục lọt vô VCK và mời AE gởi clip tham dự VCK ở topic này và Leo sẽ tách clip khi hợp lệ.
Leodevincy

VipClub

Vua Chào Mào
thật là vui quá ! này thì chờ đén vòng chung kết !

L

linhbuudien

Guest
Ôi một niềm vui khó tả.Phải bơm em nó thôi.Cám ơn tất cả đã cho tôi niềm vui này.
Không còn chút phiền não nào nữa.Cám ơn diễn đàn đã tạo sân chơi,cám ơn các vị giám khảo đã bỏ thời gian quí báu.
Chân tình

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Rất happy khi cả 3 chú chim yêu của mình cũng đã nhận được sự mến yêu của BGK. cả 3 chú chim của Tuân sẽ chắc chắn không phụ sự đánh giá của các Anh giám khảo thân mến.
Vụ này máy quay sẽ online 24/24 mới được :D

Thân ái!

sonbt

Ôi một niềm vui khó tả.Phải bơm em nó thôi.Cám ơn tất cả đã cho tôi niềm vui này.
Không còn chút phiền não nào nữa.Cám ơn diễn đàn đã tạo sân chơi,cám ơn các vị giám khảo đã bỏ thời gian quí báu.
Chân tình
ANh cho nó uống thuốc cá ngựa nhiều quá có giải là phải. Chim mà có cá ngựa che nắng thì còn gì bằng. he he

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chúc mừng các chủ nhân của 15 chú chim được vào vòng chung kết. Hy vọng vào trong sẽ có những clip chim hay để mọi người cùng thưởng thức và tạo sự hấp dẫn cho cuộc thi chaomao.org online lần 2.
Phải chăm lại Chàng võ sỹ Mike Tyson của mình để xứng danh nhà vô địch của Chiếc Cup Hội Thi nhân Sinh Nhật diễn đàn lần I.:D
Thân chào, tinatino

heokhung2212

toàn hàng chiến mà còn bịch bịch em ở ngoài ngóng thôi hàng mấy a khủng quá^_^

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chúc mừng những chú chim xuất sắc vô vòng trung kết. Chúc các chú thể hiện hết tài năng và tố chất của mình.

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Chúc mừng 15 chú chim vào vòng chung kết.
Nhìn vào bảng thì thấy Tuangiadtu có số chim lọt vô nhiều nhất 3/15, xin chúc mừng. Hình như mấy con này máu lửa do để gần avy đẻ nên nó ức chế hả Tuân?

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
@ Thức làm clip chung kết chưa? Khi nào làm thì mang xuống Vườn Quê làm cho zui nghe.

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
@ Thức làm clip chung kết chưa? Khi nào làm thì mang xuống Vườn Quê làm cho zui nghe.
Mấy ngày nay, thằng cún nhà em sốt siêu vi, đang nhập viện nên không vào xem cũng như làm clip được anh ơi! Mấy ngày nay bỏ bê chim cò không biết em nó có ghét em không nữa, giờ phải tích cực bơm cho em nó thôi. Hehe.... Cảm ơn BGK đã hết sức tận tình, cảm ơn ACE đã quan tâm theo dõi! Những chú chim vào CK nặng ký quá! Đồng Nghệ cố lên!!!!

vukienvp

chúc mừng 15 chú chim xuất sắc đã lọt vào vòng CK.
15 nghệ nhân hãy cố gắng để những chú chim của mình đạt đc phong độ tốt nhất nhé.
Thân ái vukienvp.

Phan Thanh Huy

Trưởng Ban Thi Đấu HHCMMN
Chúc mừng 15 chiến binh vào vòng chung kết . Vòng chung kết các chiến binh phải thể hiện hết các tố chất mà vốn đã có đồng thời các chủ chim làm clip tận dụng những ưu điểm của em nó vì một em chọi đến 14 cao thủ . Một lần nữa xin chúc mừng .

Huy LAN thân !

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
ôi chúc mừng 15 chú chim nhưng chỉ có 12 người chủ thôi , bác Tuân hơi bị tham rồi nhé hehe, lần này bác mà đc giải thì mang e nó vào NT cho e chơi ít bữa nhé,hehe.
không khí căng thẳng và hào hứng quá, giờ mới thấy tiếc khg do không thu xếp dc thời gian làm clip hai em chim dự thi huhu, biết đâu vô dc một e là bg happy nhử mấy Ae rồi. hixhix thôi hện năm sau vậy!
thân!

lamtran

Chân tình
Chúc mừng anh..hihi

hungbowling

Cám ơn ban giám khảo đã cho em nó cơ hội vào vòng chung kết. Em đã làm clip tham du chung kết sẵn nhưng chỉ nói ngày quay bằng miệng quên để giấy chaomao.org ko biết mọi người có thể châm chước cho em thi em sẽ post lên ạ.

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Ặc ặc! Lọt qua ô của hẹp trong tíc tắc! Phải cố gắng củng cố vị thế lại thôi! 11 ứng cử viên nặng ký phía trên nữa!

Chúc mừng 14 chú chim còn lại cùng hạnh phúc giống em!
Chúc mừng SP Vipclub hiện đang dẫn đầu!

Chúc mừng anh Tuân với 3/15 chú là của anh => xác suất nhận giải cực cao!
Chúc mừng anh Linh, anh Chiêu!

Chúc mừng "Đương kim vô đich giải nội bộ ORG"!
Chúc mừng ............và chúc mừng

L

linhbuudien

Guest
Cám ơn nhiều.Được chọn là vui lắm rồi.Phải cố gắng nhiều,chăm kĩ...
ANh cho nó uống thuốc cá ngựa nhiều quá có giải là phải. Chim mà có cá ngựa che nắng thì còn gì bằng. he he