Công khai gửi lời xin lỗi đến nick name khoant

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Chào các bạn!
Mấy ngày nay do đặc thù công việc nên chỉ vào diễn đàn online bằng điện thoại, tuy rất muốn gửi lời xin lỗi tới bạn khoant sớm hơn nhưng vì không thể soạn bài viết trên điện thoại nên mới có sự chậm trễ này mong các bạn thông cảm (hiện tại mình chỉ có 10" dùng nhờ máy tính của người khác nên không thể viết bài chi tiết)
Như bài viết dưới đây của tôi nhằm nhắc nhở thành viên khoant, thay vì yêu cầu bạn khoant vào làm rõ vấn đề tại sao lại có nick linhbuudien vẫn còn hoạt động trên diễn đàn, tránh hiểu lầm rằng BQT đã mở lại nick đó nên tôi đã dùng 2 từ GIAN DỐI để đưa vào bài viết nhắc nhở bạn khoant, việc làm trên của tôi hoàn toàn không nhằm mục đích gì, những việc tôi đã làm tôi sẽ chịu trách nhiệm với BQT, hiện tại đặc thù công việc của tôi đang phải di chuyển liên tục, chỉ noline bằng điện thoại nên việc viết bài bị hạn chế, ngày mai tôi sẽ nghỉ buổi chiều và sẽ có bài viết tới BQT
Nay tôi Smod luongdd chính thức gửi lời xin lỗi chân thành nhất đến bạn khoant và toàn thể ace thành viên diễn đàn
Kính mong các bạn thông cảm và lượng thứ cho tôi
luongdd xin chân thành cảm ơn toàn thể ace thành viên diễn đàn

Chào bạn mình nói với bạn.
mình không muốn nói ra sự trăng trợn đó.TRọng tài đi chắm chim mà mang con chim mình cho người khác dự thi.Thì thử hỏi chử tâm để đâu.
Gửi bởi Linhbưuđiện
Mào Rơm chỉ cần 10 giây nữa là bước lên bục cao nhất rồi. Chứ k phải giải KK đâu.
Ôi tiếc
con lòng vuông này của ông Linh bu điên.Có tham gia cuộc thi ngày hôm đó và ổng là trọng tài chắm.
Khi con chim mào rơm này tắm,rỉa long quá lộ liểu thì tổ trọng tài mới chịu loại (khi loại kháng giã vỗ tay ken trọng tài sáng suốt và chèn vào câu nói:đáng lẽ nó rớt cách đây 4 vòng chứ không phải tới bây giờ)
Thật sự mình không muốn anh em di quá xa thôi.Chứ đối với chú mào rơm trong lòng vuông này thường đi xin giãi chứ thực lực chẳng có gì.
Bạn quen Ông Linh bạn thử hỏi cuộc thi trên Đà Lạt vừa rồi mang số báo danh 246 có phải con mào Rơm hay không?thì bạn mới biết được hành trình ly kỳ của nó.
Chào bạn khoant
Mình thấy bạn có vẻ rất bức súc về việc chú chim của bạn bị hạ, chia sẻ với bạn nhé và đừng buồn vì những giám khảo đó, nhân đây mình cũng nói để bạn và ae diễn đàn được biết
Nếu bài viết của bạn không có phần trích dẫn của nick
Gửi bởi Linhbưuđiện
thì mình không nói làm gì nhưng việc đó là một Smod như mình thì nhớ rất rõ, nick Linhbưuđiện đã bị chính Admin của diễn đàn banne vĩnh viến, sau đó nhờ có anh Tâm Tina Tino can thiệp nên mới được mở lại, sau khi được mở lại nickLinhbưuđiện lại tiếp tục vi phạm và hiện giờ Admin của diến đàn chaomao.org đã xoá hẳn trên hệ thống
Đây là bằng chứng về nick Linhbưuđiện trên hệ thống

Vậy việc gian dối của bạn nhằm mục đích gì BQT không quan tâm, nhưng diến đàn chaomao.org không thể chấp nhận hành vi gian dối trên của bạn, diến đàn này là nơi giao lưu, chia sẻ chứ không phải là chỗ để bạn kiện cáo kéo dài một cách không trung thực
Thay mặt BQT chúng tôi cho bạn 24h để trả lời cho BQT về việc làm
gian dối trên, nếu không có bằng chứng cụ thể là nick còn tồn tại trên diễn đàn này chúng tôi rất tiếc sẽ phải chia tay với nick khoant tương tự như nick Linhbưuđiện

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Hoan hô anh luongdd, cuối cùng anh cũng có bài viết làm hài lòng tất cả các AE diễn đàn. Chúc anh vui vẻ , công việc thuận lợi và luôn có bài viết hữu ích cho diễn đàn.

chào mào bổi. Thân.

Sửa lần cuối:

lenhattan

Chào các bạn!
Mấy ngày nay do đặc thù công việc nên chỉ vào diễn đàn online bằng điện thoại, tuy rất muốn gửi lời xin lỗi tới bạn khoant sớm hơn nhưng vì không thể soạn bài viết trên điện thoại nên mới có sự chậm trễ này mong các bạn thông cảm (hiện tại mình chỉ có 10" dùng nhờ máy tính của người khác nên không thể viết bài chi tiết)
Như bài viết dưới đây của tôi nhằm nhắc nhở thành viên khoant, thay vì yêu cầu bạn khoant vào làm rõ vấn đề tại sao lại có nick linhbuudien vẫn còn hoạt động trên diễn đàn, tránh hiểu lầm rằng BQT đã mở lại nick đó nên tôi đã dùng 2 từ GIAN DỐI để đưa vào bài viết nhắc nhở bạn khoant, việc làm trên của tôi hoàn toàn không nhằm mục đích gì, những việc tôi đã làm tôi sẽ chịu trách nhiệm với BQT, hiện tại đặc thù công việc của tôi đang phải di chuyển liên tục, chỉ noline bằng điện thoại nên việc viết bài bị hạn chế, ngày mai tôi sẽ nghỉ buổi chiều và sẽ có bài viết tới BQT
Nay tôi Smod luongdd chính thức gửi lời xin lỗi chân thành nhất đến bạn khoant và toàn thể ace thành viên diễn đàn

Chào bạn khoant
Mình thấy bạn có vẻ rất bức súc về việc chú chim của bạn bị hạ, chia sẻ với bạn nhé và đừng buồn vì những giám khảo đó, nhân đây mình cũng nói để bạn và ae diễn đàn được biết
Gửi bởi Linhbưuđiện
thì mình không nói làm gì nhưng việc đó là một Smod như mình thì nhớ rất rõ, nick Linhbưuđiện đã bị chính Admin của diễn đàn banne vĩnh viến, sau đó nhờ có anh Tâm Tina Tino can thiệp nên mới được mở lại, sau khi được mở lại nickLinhbưuđiện lại tiếp tục vi phạm và hiện giờ Admin của diến đàn chaomao.org đã xoá hẳn trên hệ thống

Vậy việc gian dối của bạn nhằm mục đích gì BQT không quan tâm, nhưng diến đàn chaomao.org không thể chấp nhận hành vi gian dối trên của bạn, diến đàn này là nơi giao lưu, chia sẻ chứ không phải là chỗ để bạn kiện cáo kéo dài một cách không trung thực
gian dối trên, nếu không có bằng chứng cụ thể là nick còn tồn tại trên diễn đàn này chúng tôi rất tiếc sẽ phải chia tay với nick khoant tương tự như nick Linhbưuđiện
người đời nói đánh kẻ chạy đi chứ ko đánh người chạy lại,thật lòng thì bác luongdd đã xin lổi.. Nhưng sao trong chuyện này mình vẩn thấy ko phục cách làm việc của mod lươngdd,thật tình thì thành viên khoant đang trải lòng về vấn nạn của những con sâu để ae hiểu dc vấn đề nhức nhối trong những cuộc thi hiện nay mà thôi..ko thuộc vào phần tố cáo hay chất vấn,nhưng cách xữ lí của bác luongđ có khuynh hướng như bài trừ hoặc nặng chủ nghĩa câ nhân mà ko làm đúng theo cách xủa quản lí box,thật ra chuyện đã rồi,mong rằng sau này nếu còn là mod thì bác luongdd nên có 1 cái nhìn trực quan hơn để tránh những lời hiểu nhầm ko đáng có.chúc 2 bác cùng ae sức khoẻ và mãi sống cùng đam mê ". Đam mê " thuần khiết".

thanhhieu11

Chào các bạn!

Chào bạn khoant
Gửi bởi Linhbưuđiện

hihi cho cháu kêu chú bằng bác nhé vì chú chắc bằng tuổi ba cháu ông bà ta dạy rằng "đánh kẻ chạy đi chứ không ai đánh kẻ chạy lại" chú làm sai nhận lỗi là được rồi hihi chắc chú khoant sau khi đọc bài viết này sẽ không dận chú nữa đâu và cũng biết đâu qua chuyện này bác và chú khoant làm bạn thân thì sao hihi cháu mong không chỉ riêng bác và các mod trên diễn đàn chaomao.org của đại gia đình chào mào Việt sẽ thật kỹ lưỡng và dùng từ ngữ thật chính xác để không làm buồn phiền và mất lồng ai cả vì các chú các bác được các chú bác khác trên đất nước hình chữ S này đang tham gia học hỏi kinh nghiệm của các tiền bối như cháu tin tưởng bầu chọn các chú bác làm mod để xử lý những kẻ sai trái nhưng cá nhân xấu đang âm thầm làm hại diễn đàn vì lợi ích của riêng mình đó chuyện này sảy ra chắc do hiểu lầm thôi cháu mong bác và chú khoant và các chú bác trên diễn đàn hảy thông cảm và bỏ qua cho bác ấy để diễn đàn chaomao.org ( chào mào Việt ) tiếp tục có những bài viết về những chú chim hay nhữngg kinh nghiệm đúc kết từ nhiều năm chơi chào mào để có thể chia sẽ cho những chim non bọn cháu để bọn cháu có thể tiếp tục học hỏi những điều hay điều tốt mà các tiền bối chỉ dạy để bộ môn chào mào của Việt Nam nói chung và diễn đàn chaomao.org nói riêng có thể tiếp tục lớn mạnh để xứng vai với các nước bạn thanhhieu11 thân !

hovaten

Moderator
Dear anh luongdd,

Cảm ơn một hành động đẹp. Anh mở ra 1 nguyên tắc - phong cách ứng xử tốt cho diễn đàn. Và nhất là những ae trong BQT có "lỡ lời" sau này theo đó mà nhận khuyết điểm 1 cách nhẹ nhàng, nhân văn.

Thân.

vanxuanhoa

nick Linhbưuđiện đã bị chính Admin của diễn đàn banne vĩnh viến, sau đó nhờ có anh Tâm Tina Tino can thiệp nên mới được mở lại, cho em hỏi thế này là như thế nào ạ, đả bank vỉnh viển mà còn đc mở ạ

thodeco

người đời nói đánh kẻ chạy đi chứ ko đánh người chạy lại,thật lòng thì bác luongdd đã xin lổi.. Nhưng sao trong chuyện này mình vẩn thấy ko phục cách làm việc của mod lươngdd,thật tình thì thành viên khoant đang trải lòng về vấn nạn của những con sâu để ae hiểu dc vấn đề nhức nhối trong những cuộc thi hiện nay mà thôi..ko thuộc vào phần tố cáo hay chất vấn,nhưng cách xữ lí của bác luongđ có khuynh hướng như bài trừ hoặc nặng chủ nghĩa câ nhân mà ko làm đúng theo cách xủa quản lí box,thật ra chuyện đã rồi,mong rằng sau này nếu còn là mod thì bác luongdd nên có 1 cái nhìn trực quan hơn để tránh những lời hiểu nhầm ko đáng có.chúc 2 bác cùng ae sức khoẻ và mãi sống cùng đam mê ". đam mê " thuần khiết".
người ta đã xin lỗi rồi thôi, ông lại móc tiếp bó tay

Robusta-highland

nick Linhbưuđiện đã bị chính Admin của diễn đàn banne vĩnh viến, sau đó nhờ có anh Tâm Tina Tino can thiệp nên mới được mở lại, cho em hỏi thế này là như thế nào ạ, đả bank vỉnh viển mà còn đc mở ạ
Chắc phải tìm cách tiếp cận Pác Tinotina để lỡ banne nick thì còn gặp bác xin lại!!!

ncmask86

giống bị tuyên tử hình rồi vẫn gửi đơn xin chủ tịch nước ân xá được đó bạn.
chắc cũng hợp tình hợp lí BQT mới làm vậy.
cái gì qua được cho nó qua luôn đi bạn.

Chào Mào Việt

Mọi chuyện đã rõ ràng, chúng ta nên kết thúc ở đay.Câu chuyện ngày chủ nhật cũng nên đi vào quên lãng.

khoant

Thôi việc gì đã xảy ra cũng đã xảy ra rồi.Anh em cũng cho câu chuyện này đi vào dĩ vãng đi.
Thật sự mà nói giữa Khoant và anh Lương chắt chắn không muốn sự việc xảy ra như thế này,để anh em phải xin lỗi với nhâu.(Tôi và anh Lương tuy ở cách xa nhâu cả ngàn cây số nhưng cũng đã vài lần bắt tay nhâu qua những hội thi mà các Tỉnh Thành khác tổ chức ...)
Cũng thông qua việc này mình muốn nói anh em đang sinh hoạt trên gia đình ORG.
Cuộc sống xung quanh ta rất ngắn,vì thế chúng ta hảy sống thật,hảy nói thật và làm những viêc thật.Để đưa gia đình ORG thành diễn đàn thật chỉ có 102 mà thôi.Huy vọng một ngày nào đó những anh em trên toàn nước hội tụ về với nhâu.Cùng hát lênh bài hát.Nối vòng tay lớn.

ca_chep

phía trên nói xin lỗi phía dưới thì lại như vầy !! in đậm tô đỏ ...

ko biết ý bác luong này ra sao??!!

aphu_phonui

các cụ ta ngày xưa có câu : Đánh kẻ chạy đi.không ai đánh kẻ chạy lại
Biết sai là sửa nên dáng quí .anh em cùng nhau xây dựng lòng đam mê, chia sẻ, đoàn kết

thangdgnai

Anh khoa, và anh luong da nói rỏ rồi bạn còn nói nữa, kết thúc êm đẹp là tốt rồi, người ngoài đừng bới móc nữa... theo tôi vì phương châm của diễn đàn xin mod ... đóng top dùm

luongdd

Chào Mào Danh Dự

Chào bạn, trên bài viết trích dẫn lại là nguyên font chữ mầu đỏ của BQT, phần chữ mầu xanh là phần đánh dấu chú ý những ngôn từ mà luongdd đã sai khi sử dụng để cảnh cáo nick khoant
luongdd.....thân

thanhkt

Mình cũng chưa biết a Lương thế nào, nhưng thấy cách a làm như vậy rất tuyệt vời.
Đúng là một người sống thật.
Chúc a và gia đình luôn vui, may mắn trong cuộc sống.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Mình nghĩ Admin nên đóng topic này là hay hơn. AE đã vui vẻ cả rồi.
Để lại thì nhiều người thích đào xới vấn đề. Bé xé cho to,.. mất đoàn kết.

Đóng ngay sẽ tuyệt vời.

Thân ái!

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Thân chào toàn thể ACE!
Như tiêu đề trên Smod luongdd đã nhận trách nhiệm và công khai xin lỗi đối với thành viên khoant, mọi việc coi như đã xong vì hai anh cũng đã vào xác nhận vì vậy Tuyến xin đóng topic này lại để không lãng phí tài nguyên diễn đàn.
Chúc sức khỏe!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.