Công tác chuẩn bị trước buổi khai mạc festval chim chào mào Huế 2013

chaomaohue.

Chào Mào Danh Dự
Để cho công tác tổ chức hội thi Festival chào mào Huế 2013 được chu đao và thành công.BTC và toàn thể hội viên clb chim cảnh huế tất bật chuẩn bị
Dưới đây là một số hình ảnh được anh Bemap và chaomaohue. ghi lại
view
[/URL] [/IMG

Va dưới đây là một số hình ảnh khuôn viên trường Hai Bà Trưng (xưa là trường Nữ Sinh Đồng Khánh củ)

view
[/URL] [/IMG]

view
[/URL] [/IMG]

hieuhp

nhảy dù xuống huế được 1 buổi sáng mà gặp nhiều anh em org vô huế dự festival quá .dù rất tiếc không ở lại được nhưng cảm ơn sự đón tiếp rất tình cảm của toàn thể anh em org .chúc toàn thể anh em ở huế mạnh khỏe hạnh phúc thành công rực rỡ trong cuộc thi này

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Không khí náo nức quá.
Chúc cho cuộc hội ngộ thành công tốt đẹp và hài lòng các nghệ nhân BẮC - TRUNG - NAM.
Chúc chú chim đứng nhất ngày mai sẽ thuyết phục ban giám khảo và sự ủng hộ của khán giả :)

Thân ái!

saosau

Oh khung cảnh đẹp ghê, thuạn lợi cho việc thi chim. Chúc liên hoan thành công tôt đẹp, cầu cho ngày thi nắng đẹp, gió nhè nhẹ để các chú chim đạt đỉnh.

L

linhbuudien

Guest
Chúc Huế có một sân chơi bổ ích,tạo tiếng vang khắp mọi miền.Chúc thành công rực rỡ.

mong môt lần được về HUẾ quê ngoại gặp gỡ giao lưu học hỏi kinh nghiệm nuôi CM của ACE ngheel nhan HUẾ .chân thành chúc hôi thi công bằng hữu nghị thân ái đoàn kết và thành công tốt đẹp

laohacrom

Sáng ông Thạnh kêu qua phụ hổ trợ anh em bắt dàn mà kẹt cũng đang đóng coffa + bô thép công trình, chịu ..hihi, chúc cuộc thi thành công rực rỡ ;)

love_chaomao_hue

Nhớ wa' Huế ơi. Nhìn khung cảnh hữu tình, anh em Org nhiệt tình chuẩn bị mà .. lòng thấy nao nao vì không được vào đóng góp một phần công cho gia đình Org. Tiếc thật. Chúc hội thi thành công rực rỡ, chúc gia đình Org sức khỏe và happy bên những chú chim của mình. Thanks

Leodevincy

Chào mào Việt
Thanks bác Khánh và bác Bemaap đã cập nhật thông tin trước hội thi. Chúc hội thi thành công tốt đẹp, kết nối 3 miền.

Leodevincy

lebinhmobile

...Nhìn hình ảnh các Bác chủng bị cho hội thi mà em buồn quá ( mới chơi toàn bổi không ), hẹn dịp khác vậy !
nhân đây xin cầu chúc hội thi thành công rực rỡ, chúc ban giám khảo công tâm-sức khỏe, chúc anh em nghệ nhân mạnh khỏe.
Cảm ơn các cấp lãnh đạo TP-Huế, câu lạc bộ chim cảnh TP-Huế đã tạo cho anh em nghệ nhân 3 miền một sân chơi ý nghĩa.
....riêng em là em kết câu "...Bắc - Trung - Nam , anh em 1 nhà, Đoàn kết - Tương trợ - Phát triển "
Chào thân ái !

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chúc anh em Huế tổ chức thành công sự kiện, nâng tầm với bạn bè Quốc tế. Anh em chơi chào mào vui vẻ.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Oh khung cảnh đẹp ghê, thuạn lợi cho việc thi chim. Chúc liên hoan thành công tôt đẹp, cầu cho ngày thi nắng đẹp, gió nhè nhẹ để các chú chim đạt đỉnh.
Sáo ơi, Nha Trang ngày 9/6 xem chọn địa điểm như thế này cho tiện nhé. Trường học là một địa điểm thi chim lý tưởng: Vừa tránh được nắng, chim chơi ít mất năng lượng & khán giả cũng tiện cỗ vũ.
Chúc chú chăm chim căng cứng ngắt nhé.

Thân ái!