Cảm ơn các Bác cùng chung đam mê của ba Ku Vít!

Hôm nay ku Vít tròn 1 tháng tuổi, gia đình làm lễ cúng cơm xin tên cho cháu. Hai bên gia đình nội ngoại của ku Vít đông đủ-gia đình Đức QN rất vui. Và, không khí vui vẻ buổi chiều bùng nổ hoành tráng khi các bác có chung đam mê chim cò của ba ku Vít đến với lời mời trân trọng cùa ba ku Vít. Một buổi chiều đầm ấm tình cảm của tình thân mên thương. Đức QN xin chĩa sẽ những hình ảnh của buổi chiều...đậm đà tình cảm của các bác chim cò giành cho ku Vít!

Các bác chúng đam mê đến chúc mưng Ku Vít với món quà vô cùng ý nghĩa, mong là ku Vít sẽ lớn lên cùng với cái nôi che chở, bảo bọc trong từ giấc ngủ, từng giấc mơ về tương lai tươi sáng từ tình các nôi tình cảm của các bác.

Các bác đã tự tay lắp chiếc nôi vô ùng ý nghĩa mà gia đình Đức QN đón nhận từ các bác. Các bác làm cho ku Vít khiến cả nhà Đức QN rất cảm động. Cảm ơn các bác.

Đông đủ các các bác và các chú của ku Vít trong buổi chiều tình cảm!

Và buổi tối...hoành tráng những bài hát-những tiếng cười!

Xin chân thành cảm ơn tình cảm cùa các bác giành cho ku Vít và gia đình Đức QN. Chúc các bác sức khở và chim cò luôn căng cứng!
Mong gặp lại đầy đủ và nhiều hơn nửa những người ae chung đam mê của ba ku Vít vào ngày cháu tròn một tuổi.

Đức QN!

dpmq

Sống trong tình yêu thương chân thành của mọi người vậy là em quá hạnh phúc rồi Đức à,chúc tình anh em cùng đam mê bền vững với thời gian.Chúc ku Vit nhà em luôn ngoan khỏe nhé.

luycaylon

Member
Oh Oh ! Vui và ấm cúng quá ! Đức không thấy hình Hoàng tử đâu ? Chúc Ku Vít hay ăn chóng lớn nha ! Thân.

Sống trong tình yêu thương chân thành của mọi người vậy là em quá hạnh phúc rồi Đức à,chúc tình anh em cùng đam mê bền vững với thời gian.Chúc ku Vit nhà em luôn ngoan khỏe nhé.
Cảm ơn anh! Hi.

Oh Oh ! Vui và ấm cúng quá ! Đức không thấy hình Hoàng tử đâu ? Chúc Ku Vít hay ăn chóng lớn nha ! Thân.
Dạ vui lắm anh. Hình ku Vít em sẽ bổ sung ngay anh. Thôi nôi ku Vít cố gắng về nha anh Lũy. hồi đó em sẽ báo lại anh.

Và đây ạ. Cháu Vít đây ạ, cháu đang làm trò với ba, cháu làm mỏ chim đó. heehhe.

Những khoảnh khoắc quẩy của các ông bố. Ku Vít được nhiều bác đặt cọc sau này làm con rể rồi. heehe.
Tù trái qua ạ, Bác Nam Đà Nẵng. Chú Thanh Huỳnh. Bác Việt chaomaobong. bác chaomao_minhduc và bác Lee Nguyễn.

chaomaogk

Chúc mừng bác nhé, vợ đẹp con ngoan, chim hay lúc nào cũng căng cứng thì còn gì bằng phải không bác hì

Và đây ạ. Cháu Vít đây ạ, cháu đang làm trò với ba, cháu làm mỏ chim đó. heehhe.

Những khoảnh khoắc quẩy của các ông bố. Ku Vít được nhiều bác đặt cọc sau này làm con rể rồi. heehe.
Tù trái qua ạ, Bác Nam Đà Nẵng. Chú Thanh Huỳnh. Bác Việt chaomaobong. bác chaomao_minhduc và bác Lee Nguyễn.

Bổ sung ạ, bác mặt áo trắng ngoài cùng bên phải là anh Tuan Saokhong-CLB Trung Mang Hội An.

facebook_online

Thật là vui vẻ và ấm cúng khi đc sống trong không khí gia đình sum họp thêa này. Chúc mừng bác nhé

quangphucmobile

Chúc mừng đức nha. vậy là quá hạnh phúc vui vẻ rồi. hi. mình còn 2 tháng nửa cũng được lên chức bố. thấy bác vậy mình cũng rạo rực trong người quá hihi

Chúc mừng đầy tháng cháu. Chúc cháu khỏe, ăn mau chóng lớn để còn theo Bố mà đi dợt chim nữa. Thân

TVC

Chúc mừng Đức với những người bạn tuyệt vời. Chúc ku Vit mau ăn chóng lớn....

minhgas

Chào mào cùi bắp
bác nào có con gái thì nhanh chân đăng kí đi nhé , chúc mừng Đức QN và gia đình trông thằng cu dễ ghét quá đi <3:eek:

Chúc mừng Đức nhé....
Dạ cảm ơn anh.

Thật là vui vẻ và ấm cúng khi đc sống trong không khí gia đình sum họp thêa này. Chúc mừng bác nhé
Vui lắm bạn ak, những người bác tuyệt vời của Ku Vít.

Chúc mừng đức nha. vậy là quá hạnh phúc vui vẻ rồi. hi. mình còn 2 tháng nửa cũng được lên chức bố. thấy bác vậy mình cũng rạo rực trong người quá hihi
Chúc bạn được như ý muốn nhé, nhưng dù gi cũng nên chuẩn bị tâm...sinh lí đi. hêh
Chúc mừng đầy tháng cháu. Chúc cháu khỏe, ăn mau chóng lớn để còn theo Bố mà đi dợt chim nữa. Thân

Chúc mừng Đức với những người bạn tuyệt vời. Chúc ku Vit mau ăn chóng lớn....
Cảm ơn a anh nha.

bác nào có con gái thì nhanh chân đăng kí đi nhé , chúc mừng Đức QN và gia đình trông thằng cu dễ ghét quá đi <3:eek:
hehe, em có nghe vợ em kể lại anh vào xem chim ku Vít, hehe, mong nhận được tin vui của VC anh.

vukienvp

Chúc tình cảm của mọi người ngày càng bền chặt.
Chúc cu Vít nhà ban hay ăn chóng nhớn.
Mình trải qua cảm giác này rồi nên hiểu đc niềm vui của bạn.
Chúc bạn và gia đình mạnh khỏe, chim cò luôn căng cứng.
Thân ái vukienvp.

phutdn

Chào Mào Danh Dự
Tiếc quá...bữa đó anh đang bị đày ở Lăng Cô không về tham gia với ae được.
Chúc ku Vít mau ăn chóng lớn nhé. Tướng chim non mà hoành tráng ghê...hehehe

Thân,
phutdn

Tiếc quá...bữa đó anh đang bị đày ở Lăng Cô không về tham gia với ae được.
Chúc ku Vít mau ăn chóng lớn nhé. Tướng chim non mà hoành tráng ghê...hehehe

Thân,
phutdn

Dạ em cảm ơn anh Phú, anh từ Lăng Cô vô lại em cũng không đón anh được, để anh hụt về luôn Sài Gòn. Có dịp về lại anh em mình nói chuyện nhiều hơn anh nhé. Chúc anh và gia đình sức khỏe.

em trai,
Đức QN.