Cần mái bông ghép đẻ.

• Người khởi tạo TVC
  • Ngày bắt đầu

TVC

con của mình mí đỏ 50% nhưng mỏ bt.a mà bác kiếm đượcmái chưa. Mình biết có e mái trắng mấy cọng đuôi, bữa trước đòi 1tr thấy chat qúa cũng khôngquan tâm

Cảm ơn bạn, phamnam186 nhé, mình tìm mái bông đầu mí đỏ, bông đuôi thì không thích lắm. Con mái của bạn mí đỏ 50% là mí đỏ 1 bên à? Tiếc nhỉ, được cả 2 bên thì tốt quá. Bạn ở đâu, có nhượng lại ko?

TVC

Nếu không có mái bông đầu mí lửa thì chỉ cần mí lửa thôi cũng tốt - bạn nào có nhượng cho mình 1 em nhá. Thanks!

TVC

Up...... tìm quý nhân giúp đỡ! Mái bông khó quá, mí lửa cũng được, bạn nào có mái mí lửa nhượng lại cho mình nhé. Thanks!

phamnam186

con của mình mí đỏ 50% nhưng mỏ bt.a mà bác kiếm đượcmái chưa. Mình biết có e mái trắng mấy cọng đuôi, bữa trước đòi 1tr thấy chat qúa cũng khôngquan tâm
con trống mí lửa 2 bên, mỗi bên một nửa bác ak.

hieupt81

Mình cần 1 em mái bông (nhiều bông) để ghép đẻ. Anh em nào có nhượng lại cho mình 1 em nhé, inbox giúp giá cho mình luôn, hoặc trao đổi 1 em bổi tố chất, hoặc... tặng không mình rất cảm ơn :). Cảm ơn anh em đã ghé xem!

Lúc đầu thỏa thuận với em là tìm 2 em bông hót gơ mà anh. Anh 1 em 1. Anh đi tìm có 1 em. vậy anh em mình dùng chung đó nha, hjhj. Ai có bông hot gơ nữa thì inbox dùm em và bác TVC luôn nhe. tks all.

TVC

Lúc đầu thỏa thuận với em là tìm 2 em bông hót gơ mà anh. Anh 1 em 1. Anh đi tìm có 1 em. vậy anh em mình dùng chung đó nha, hjhj. Ai có bông hot gơ nữa thì inbox dùm em và bác TVC luôn nhe. tks all.

Tìm mái bông lâu nay ko ra, giờ tìm mái mí lửa cũng được hiếu ơi, hi vọng có ae giúp.