cần một chú Chào mào hót

chào AE diễn đàn! mình có ông anh muốn nuôi chào mào để nghe hót! ae em nào có chim tật lỗi hay khôn nhà dại chợ nhưng siêng hót ở nhà thì giao lưu mình 1 chú nhé! sdt em 0972616910 gl ae ở khu vực Bình Dương, TPHCM

thanks!
Nhan

hilandwind

Xa quá không thì giao lưu với bạn, chim mình là chim huế nhưng khôn nhà dại chợ.

midavina

Một con bổi chuẩn gốc sông kol gần thuần siêng hót,không tật lỗi chỉ có 2 đến 3 triệu thì mua chim lỗi làm gì cho uổng công chăm sóc bạn, chim miền ngoái lộn họ cũng rao bán 1 triệu rồi.

neo

Một con bổi chuẩn gốc sông kol gần thuần siêng hót,không tật lỗi chỉ có 2 đến 3 triệu thì mua chim lỗi làm gì cho uổng công chăm sóc bạn, chim miền ngoái lộn họ cũng rao bán 1 triệu rồi.

trích "Một con bổi chuẩn gốc sông kol gần thuần siêng hót,không tật lỗi chỉ có 2 đến 3 triệu " hết trích

thơm quá , nhào vô AE ơi

Neo chạy trước nha , giang hồ đồn là songkol chuẩn giờ bẫy đấu hạ lụp là 2 chai rồi

midavina

Nhào vô làm gì bạn, khách hàng khó tính lắm. Dù con chim sông kol chuẩn đã hót hay và siêng hót mà họ còn soi đủ thứ, đòi hỏi mỏ phải mỏng, phải ngắn, mào phải dày, lông phải mỏng, bổi mà đòi đấu như chim thuộc, mào phải lân tê mới chịu bỏ ra 2,3 triệu để mua. Hihj khách mua chim là thế bạn ơi, đâu ai dễ gì bỏ 2 triệu để mua một con chim chỉ vì nghe tên sông kol mà ko biết mặt mũi nó như thế nào.

tinbmt1975

Mình có 1 con chim Huế 5 mùa, chim rất thuần, giọng hay rát hót cả ngày, không tật lỗi chơi trường vô tư, đang thay lông nhưng vẫn hót cả ngày, cách đây 2 năm mình mua 2 tr, nếu cần mình để lại cho giá đó, ship vào SG vô tư, để về quay cái clip xem. Thích thì inbox.

noucamp98960

Ý chủ thớt là mún mua e nào siêng hót giá mềm chút. Neu các B có y chuyen nhượng chim giọngg tốt gia thấp thì tất nhiên chim đã bị lỗi. 1 em boi Skol moi đánh lup dc gia 2 củ nhưng khi về nuoi bị tật lỗi hư con chim thì nó ko còn giá trị nưa ( chi nghe giọng) ban vài trăm cho do công chăm sóc.